[HN] Offline cuối năm 2010 - Tường thuật/Hìng ảnh trang 9

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Hôm đó là đến ngày tắm của tớ, xấu trai một chút là lẽ đương nhiên :">. Ơ thế mà đẹp trai hơn hết cả bọn ở đấy b-)

[E]arth

N-Poll
Tết tổ chức chuyến nữa đi mình còn đú đởn:myemo0111:
Đặt hàng cái FC sắp về rồi để tết mà đi Off thì còn có cái mà:em17::em17::em17:
Nếu ko ai tổ chức anh em tự sướng 1 buổi đê>:)
boytoof198 đi chung mở hội toàn 1995 hoành tráng>:)

mịe thằng Jraiya nó lấy đt chụp ảnh ae mấy cái đấy :-?? ko thấy xuất hiện chắc ôm con R4 của mình tự cung r` :((
@ a.Nô! văn phong ko thể chấp nhận đc, xuyên tạc, bóp méo sự thật, chống phá anh em và Đảng =; =; bài viết trên chỉ mang tính tham khảo thôi =;
Gửi bởi Nobita!
Bài viêt đó là thuôc về phạm trù đạo đức, chúng ta không thể bàn về nó được

Ashley có biết vì sao bạn lại rời xa R4 và Miles lại nhận được Wii Remote không =)). Cùng 2 người gửi đồ mà chỉ 1 người nhận. Sự việc này xảy ra là liên quan đến vấn đề đạo đức =;=))

À ra thế. Vậy em xin tóm tắt chuyện của bác Nô như này nhé:
Vào 1 ngày đẹp trời, bác Nô và Abra đi tắm cùng nhau :em07: Thấy bác Abra "ngon" quá :myemo0111: thú tính trong người bác Nô trỗi dậy và bắt bác Abra "làm gì đó" để buổi tắm chung đó thật đáng nhớ :em17: Nhưng bác Abra không chịu :em30: và chống trả quyết liệt :vava[1]: Sau một hồi cưỡng ép không thành :em10: thế là bác Nô sôi máu :em14: vác mã tấu đuổi chém bác Abra để "giết người diệt khẩu" :em40: Không ngờ bác Abra chạy thoát và đi báo công an :em13: ==> Bác Nô lãnh án 10 tháng tù :em44:

Phải vậy không bác Nô :em26:

Còn đi tù nữa =((

Cơ mà mrdzin vẫn nung nấu thêm 1 phát off nữa à :D
Phải off tiếp chứ, em mới cưa nhỏ con gái chủ quán \m/

---------- Post added at 11:17 PM ---------- Previous post was at 11:15 PM ----------

Hôm đó cậu cũng là đồng phạm mà, hỏi lại làm chi nữa =.=''
Bác chỉ bảo em đứng canh chừng + quay phim thôi mà =.=" Đâu dính dáng gì :em11:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN