hỏi cách nạp tiền vào eshop us từ tk ngân hàng , visa

Cửa hàng game Nintendo nShop

change_me89

Nấm nhỏ
Dung ACB Visa Prepaid card chọn vung Brazil nạp vô eshop máy US binh thương, chẳng cân phải đúng thẻ hay đúng vung j hết.
Máy japan thi vung nao cũng nạp được.

Trong eShop bạn chọn Add Funds rồi chọn loại thẻ (Visa hoặc Master), số tiền cần nạp (có 4 loại là 10$, 20$, 50$ và 100$) rồi nhập thông tin thẻ vào, theo như mình biết thì chỉ cần là 1 trong 2 loại thẻ trên chứ không liên quan đến vùng của thẻ đâu vì sau phần nhập thông tin thẻ thì sẽ có phần yêu cầu điền Zip Code của địa chỉ bạn là thẻ đề xác nhận thông tin rồi ...

>,< thật sự cái vụ look cả region thẻ nạp này gây ức chế ghê , mình ở hải phòng nên khó mua , nhờ ông anh bên anh mua hộ băng hay thẻ thì toàn hệ eu trong khi máy mình là us :(

- Theo mình biết thì thẻ visa debit HSBC VN ko cho thanh toán trực tuyến đâu bạn, vì nhà nước đang có luật chống chảy máu ngoại tệ nên họ làm thế, nếu bạn vẫn muốn xài của HSBC thì thẻ Credit mới thanh toán online được bạn nhé , ko thì phải đổi thẻ của NH khác thôi vì mình biết có 1 số NH khác ở VN vẫn cho ng dùng thanh toán trực tuyến = thẻ debit :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN