Hội chơi game cũ để nhớ về hoài niệm tuổi thơ...

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ryan

Nấm nhỏ
Trong cậy vào bác Ryan, nhớ cho tui vài e, lười breed quá rồi mà vẫn muốn có đội hình mới:)
qua chỗ mario giao thông ý quên giao lưu là có à =)) , bác thử kể tên 1 số pkm bác muốn xem , có thì ko sao, ko có thì breed luôn cho :)) tại mai là hết wifi nên tranh thủ kêu người hack giống :)

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Con 3ds XL Zelda đang ở mỹ nửa tháng nữa mới về nên có lẽ đợi có máy rồi nộp đơn vào nhóm luôn =))

P/s ko biết có ai chơi con NVIDIA Shield ko... Đang đợi xách về để thử cái cảm giác stream game PC nó ntn mà giờ vẫn chưa có :(

beurney

Nấm bình thường
ủng hộ topic,tiếc là hôm chiều thứ 7 sợ trời mưa,chứ ko thì theo Mario về gặp mặt các bạn rùi.
xin đăng ký 1 vé làm thành viên,nhưng chỉ xem đua thui,chứ chơi dỡ lắm ( vì chưa đua Mario kart do là tay lái lụa ^.^ )

Sửa lần cuối:
Hiện tại nghe mấy huynh bàn tán Pokemon quá tuyệt vời :)) nhưng em thì chỉ mới chơi pokemon thôi chưa có trình độ như mấy huynh, nên chỉ đua Mario Kart thôi =))

Thiên Yết

Nấm bình thường
đâu có ít như vậy dc :))

tuần này đua mario kart nha

tiếc là đã bị Nintendo cắt wifi. mà thôi hẹn dịp tết og vào đây quất!

đừng lo hết pin và thiếu máy ;))

nữ hả, kêu thiên yết kìa, có mem nữ gần nhà hắn, kêu dắt theo đi :))

ở đó là "địa bàng" của anh ;)) bao la ó đập phá luôn em
Tổ chức vào cuối tuần hay sao vậy Mario

Mario

Thành viên lâu năm
Con 3ds XL Zelda đang ở mỹ nửa tháng nữa mới về nên có lẽ đợi có máy rồi nộp đơn vào nhóm luôn =))
ko có máy vẫn tham gia dc bạn ơi ^_^ bên tụi mình có đủ máy chơi mà. b vẫn còn nhớ nhà mình chứ?

Quá hot =)))))))))
sắp xếp tuàn này qua em ơi
Tổ chức vào cuối tuần hay sao vậy Mario
đang tính toán hẹn mọi người 1 lúc
có vẻ hot, anh Mario cho em xin lại địa chỉ, có gì qua ngồi chơi ké :))
482 CMT8 P.11 Q.3 nha em. vào topic thường suyên để nhận thông tin gặp mặt
Hội này quá tuyệt luôn
đón xe lên đây chơi bạn ơi. chơi mario kart gamecube với bạn lun ^^
ủng hộ topic,tiếc là hôm chiều thứ 7 sợ trời mưa,chứ ko thì theo Mario về gặp mặt các bạn rùi.
xin đăng ký 1 vé làm thành viên,nhưng chỉ xem đua thui,chứ chơi dỡ lắm ( vì chưa đua Mario kart do là tay lái lụa ^.^ )
tuần này sắp xếp lên chơi đi, gọi hiệp sĩ lang thang luôn ^^

phongga

Nấm bình thường
hix, ở xa làm sao gia nhập được đây. game 3ds thì chỉ có 2 game DOA và KID, đã vậy lại còn đang tính bán máy 3ds nữa chứ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN