Hội chơi game cũ để nhớ về hoài niệm tuổi thơ...

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
có thím nào ở Đà Nẵng không =.=' :|
có ZHalo đó bạn http://www.nintendovn.com/forum/index.php?threads/30592/#post-392039

tại sao lại ko có gái tại saooooooooooo?~X(
tại chỉ có trai :))

hix, ở xa làm sao gia nhập được đây. game 3ds thì chỉ có 2 game DOA và KID, đã vậy lại còn đang tính bán máy 3ds nữa chứ
chơi DOA đi, ko thì bạn sắp xếp lên đây chơi ^^

Gia nhập hội Mario Kart với :))

Đăng kí thêm Super Smash Bros :))
2 game đó đâu có chơi wifi dc og :))

tiếc quá e ở hải phòng :( nếu có cơ hội e sẽ cho mọi người mượn máy :)) miễn đừng làm mất hehe
ko ở hcm thì chơi 3DS với hội thui e ^^

Hội vui quá, mà em ở Nha Trang tiếc thật :((
chơi 3DS bạn ơi, b có game j

cho ngày họp mặt đi,nếu lên đc sẽ rủ thêm kysylangthang theo nữa.
mình đang chuẩn bị hẹn mọi ng đây

em tham gia vs cac bac
tất cả mọi người dc tham gia, ko cần đăng ký, chỉ cần đến đúng h hẹn là chơi hết thui :D

Anh Em ơi, cuối tuần này thứ 7 mọi người rãnh chứ

Kurogane

nWriter
nhà anh Mario ở đối diện shop Hanna ở gần CV Lê Thị Riêng đúng ko ?? hay đi lên xíu nữa là khoảng lotteria và giày Hồng Thạnh ??

phuc47

Nấm nhỏ
Có Fantasy âm nhạc đây ko biết hôm đó lên chơi chung đc ko ? Mấy giờ tập hợp vậy Mario để biết ghé qua !! Có game này mà chơi có một mình miết cần tìm bạn chơi luyện level.

Có Fantasy âm nhạc đây ko biết hôm đó lên chơi chung đc ko ? Mấy giờ tập hợp vậy Mario để biết ghé qua !! Có game này mà chơi có một mình miết cần tìm bạn chơi luyện level.
Game đó có anh Mario và anh Ryan chơi đó bạn qua đi chiến hết =)) thời gian qua bạn pm anh Mario nha !

Ryan

Nấm nhỏ
qua đây chơi bạn, cần con bạn lv tầm 50 là ổn, mình kéo đc mà :3 ps: hạn chế xài lightning nhá =))
Có mỗi Pokemon :D
pokemon X Y thì mình bao luôn =))

@Triệu Phong cái game anh đưa chơi hợp ko :v

kysi_langthang

Nấm nhỏ
Cho mình 1 vé nha. Híc chưa có 3ds đang kiếm đây ai có cho mượn đỡ nha, hốt hụt của bạn nào mới đăng có kèm fire emblem mà không kịp...!!

Mario

Thành viên lâu năm
Em đưa anh Mario chơi rồi vs lại sẵn nhờ ảnh sửa 2 nút L/R bị liệt =))
có j thứ 7 a đưa em

Cho mình 1 vé nha. Híc chưa có 3ds đang kiếm đây ai có cho mượn đỡ nha, hốt hụt của bạn nào mới đăng có kèm fire emblem mà không kịp...!!
ok chắc chắn kysy sẽ gia nhập hội rồi

Có mỗi Pokemon :D
pkm nhìu ng có mà bạn lo j

phuc yên tâm :D qua đây chơi 3 ng là đủ rồi :D vào Dark note lên LV nhanh và có nhìu đồ chơi

Qua cũng vài lần rồi nên vẫn nhớ. Để xác định ngày nào chơi nếu rảnh sẽ chạy qua :D !!!
uh m đang chờ mọi ng trả lời vào hẹn thứ 7 nè

nhà anh Mario ở đối diện shop Hanna ở gần CV Lê Thị Riêng đúng ko ?? hay đi lên xíu nữa là khoảng lotteria và giày Hồng Thạnh ??
gần công viên nh ko phải khúc đó, e đến chổ có nhìu shop quần áo như PT 2000, Nino Max là nhà anh

Kurogane

nWriter
có j thứ 7 a đưa em

ok chắc chắn kysy sẽ gia nhập hội rồi

pkm nhìu ng có mà bạn lo j

phuc yên tâm :D qua đây chơi 3 ng là đủ rồi :D vào Dark note lên LV nhanh và có nhìu đồ chơi

uh m đang chờ mọi ng trả lời vào hẹn thứ 7 nè

gần công viên nh ko phải khúc đó, e đến chổ có nhìu shop quần áo như PT 2000, Nino Max là nhà anh
Vậy là nhà sách Nguyễn Văn Cừ cũ rồi :D

Thứ 7 mấy giờ anh em rảnh để anh Mario sắp sếp giờ qua giao lưu nhỉ ? Ai đến muộn củng chả sao xác định bên nhà anh Mario đến tối mới về =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN