Hội chơi game cũ để nhớ về hoài niệm tuổi thơ...

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ryan

Nấm nhỏ
thế chiều tối nay mấy giờ để mình biết mà sắp xếp chạy qua nữa, vì mình ko rảnh = Mario =))
Bụng Bự thấy kick thích thế có qua nữa ko =)) , Phong e qua đây cày game với anh :3

beurney

Nấm bình thường
lại off nữa àh,tiếc wa' do nhà xa chứ ko cũng ráng lết đi,hôm wa zề tới nhà 9g mấy tối,chứ ko cũng ráng ở lại ăn "bò" :D
hi vọng,lần sau có off thì thời gian sớm sớm tí tầm 3-4 là đẹp ( đc ở lại chơi lâu với ae ).
hay ae lên lịch off 3-4 tuần off 1 lần đi.(chứ 1 tuần đi 1 lần tới 9-10g tối zề gấu " tác " chết :D )

thế chiều tối nay mấy giờ để mình biết mà sắp xếp chạy qua nữa, vì mình ko rảnh = Mario =))
Bụng Bự thấy kick thích thế có qua nữa ko =)) , Phong e qua đây cày game với anh :3
Em đang bị ghiền Might and Magic – Clash of Heroes =)) thể loại này quá hay ! Nếu tối qua dc. em qua chứ em sợ không có xe, thằng anh em cuỗm xe đi mất tiêu rồi :(
lại off nữa àh,tiếc wa' do nhà xa chứ ko cũng ráng lết đi,hôm wa zề tới nhà 9g mấy tối,chứ ko cũng ráng ở lại ăn "bò" :D
hi vọng,lần sau có off thì thời gian sớm sớm tí tầm 3-4 là đẹp ( đc ở lại chơi lâu với ae ).
hay ae lên lịch off 3-4 tuần off 1 lần đi.(chứ 1 tuần đi 1 lần tới 9-10g tối zề gấu " tác " chết :D )
Tầm 2h đi anh chơi cho thả ga luôn hehe ! Nếu lần sau off thì rủ nhau chơi nClassic anh ơi :))

Ryan

Nấm nhỏ
anh xin gấu giải phóng đi , chứ lâu lâu mới làm 1 bữa to mà, mà đã to thì thả ga chứ anh =)), ko thì e thủ sẵn cho anh lít mật nhé :))
Em đang bị ghiền Might and Magic – Clash of Heroes =)) thể loại này quá hay ! Nếu tối qua dc. em qua chứ em sợ không có xe, thằng anh em cuỗm xe đi mất tiêu rồi :(

Tầm 2h đi anh chơi cho thả ga luôn hehe ! Nếu lần sau off thì rủ nhau chơi nClassic anh ơi :))
bắt xe ôm chở qua, kêu nó dừng lại ở đầu ngõ đi bộ zô, mario thấy thế sẽ thương tình và cho e tiền đi xe ôm, biết đâu mario đang ăn khô bò là vớ bở luôn đó e =))
qua đây chơi , anh với e chơi với nhau cho ổng ngồi ngó =))

beurney

Nấm bình thường
l

Hôm wa,a thấy ryan và kysy chơi Clash of Hero hay hay,nay đang luyện để bữa nào đi off lên chiến với ae.:D

Mario

Thành viên lâu năm
=)) Câu chuyện cảm động của anh @Mario !
xe ôm qua thì a chở về :))

lúc nào a rãnh thì cú hú 3:-O tụi e ^^

Mới off lẻ 4 người nữa, chơi game và chỉ ăn nhaaujj. Bữa nay là ốc và bạch tuột :D

Ryan
T yết
Nkid
Mario

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN