Hội chơi game cũ để nhớ về hoài niệm tuổi thơ...

Cửa hàng game Nintendo nShop

cho e hỏi e muốn mua cái máy cho nhóc em nó chơi mấy game như pokemon soul silver, emerald, ruby, ... thì mua máy nào? giá cả ra sao ạ? e cảm ơn

Mario

Thành viên lâu năm
2 anh có ngày bể bụng =))
Sao bể nổi e :)) lão Ryan ăn bạo lắm

cho e hỏi e muốn mua cái máy cho nhóc em nó chơi mấy game như pokemon soul silver, emerald, ruby, ... thì mua máy nào? giá cả ra sao ạ? e cảm ơn
E mua máy ds lite là có thể chơi dc

Mình trước giờ đa số toàn vào hóng thôi, chưa quen biết ai thì có thể tham gia hội không nhỉ :).
Bất kỳ ai cũng đeu tham gia hết b ơi

kysi_langthang

Nấm nhỏ
Bữa giờ bận không online được hihi. Bữa nào làm vài ván Might and Magic – Clash of Heroe hay game nào khác trên ds nữa ha ryan. Híc nhà xa nên tiếc phải về sớm không thì....

Ryan

Nấm nhỏ
Bữa giờ bận không online được hihi. Bữa nào làm vài ván Might and Magic – Clash of Heroe hay game nào khác trên ds nữa ha ryan. Híc nhà xa nên tiếc phải về sớm không thì....
ok, để e tìm xem game nào hay hay chơi, mà anh beurney đang cày might and magic mà mình chuyển sang game khác có phũ ko =))
đùa thôi chứ e nhiệt liệt hoan nghênh, bữa nào làm cái off lớn đi ăn uống chứ chơi ko cũng chưa đã lắm. Nhất là gặp mario mê ăn lắm ;))

kysi_langthang

Nấm nhỏ
ok, để e tìm xem game nào hay hay chơi, mà anh beurney đang cày might and magic mà mình chuyển sang game khác có phũ ko =))
đùa thôi chứ e nhiệt liệt hoan nghênh, bữa nào làm cái off lớn đi ăn uống chứ chơi ko cũng chưa đã lắm. Nhất là gặp mario mê ăn lắm ;))
ok mà đi sớm tí được không. Tại a cũng bận nhiều việc lắm, đang tìm thẻ r4 chơi game ds cho 3DS cày lại mấy game cũ đây, bỏ lâu quá rùi..Mà cày pokemon Emerald đi cho anh trade ké vài con bên bản fire red, được 320 con rồi,mà làm biếng cày quá hihi.

Sửa lần cuối:

Mario

Thành viên lâu năm
Mọi người chép mấy game sau đây nha, đều là game hay và chơi 2 người dc, có gì ai rành qua mình thì chơi chung :D

Contra 4
Nanostray 1 và 2
Bomberman các phần
Ninja rùa 3

Mọi người chép mấy game sau đây nha, đều là game hay và chơi 2 người dc, có gì ai rành qua mình thì chơi chung :D

Contra 4
Nanostray 1 và 2
Bomberman các phần
Ninja rùa 3
Mấy bản Call of Duty chơi muti dc. Không anh Mario ! Thẻ R4. Cùi quá test không dc. Anh test thử xem ạ !
Em đang cày luôn qua trò khác thì quá phũ =)) không dc. Đem con bỏ chợ chứ !

Ryan

Nấm nhỏ
ok mà đi sớm tí được không. Tại a cũng bận nhiều việc lắm, đang tìm thẻ r4 chơi game ds cho 3DS cày lại mấy game cũ đây, bỏ lâu quá rùi..Mà cày pokemon Emerald đi cho anh trade ké vài con bên bản fire red, được 320 con rồi,mà làm biếng cày quá hihi.
pkm E gốc của e để dưới quê rồi :(( còn e thì ko có DS2 :v off sớm thì chắc phải kiu mario , chắc chừng 3-4h để chơi cho đã ;))

Contra 4
Nanostray 1 và 2
Bomberman các phần
Ninja rùa 3
đang tính chép hết mà thẻ 4g chịu ko nổi , chắc phải quất cái 8g hoặc 16g quá :((
Em đang cày luôn qua trò khác thì quá phũ =)) không dc. Đem con bỏ chợ chứ !
đem phong bỏ xó nghe hay hơn =)) mà e cày cho kỹ nhé, coi chừng bị bỏ sót tướng đó, nhất là con kỳ lân của anwen, nó nằm ở cái hốc của thằng người lùn lv7 á, đánh nó xong đi vô mới có, coi chừng sót :3

pkm E gốc của e để dưới quê rồi :(( còn e thì ko có DS2 :v off sớm thì chắc phải kiu mario , chắc chừng 3-4h để chơi cho đã ;))

đang tính chép hết mà thẻ 4g chịu ko nổi , chắc phải quất cái 8g hoặc 16g quá :((

đem phong bỏ xó nghe hay hơn =)) mà e cày cho kỹ nhé, coi chừng bị bỏ sót tướng đó, nhất là con kỳ lân của anwen, nó nằm ở cái hốc của thằng người lùn lv7 á, đánh nó xong đi vô mới có, coi chừng sót :3
Quất thẻ 8G đi anh có 90k thôi em tính mua 16G đay 8G chứa dc. Không đủ =))

Mario

Thành viên lâu năm
Quất thẻ 8G đi anh có 90k thôi em tính mua 16G đay 8G chứa dc. Không đủ =))
xài thẻ 8G là vừa rồi

Mấy bản Call of Duty chơi muti dc. Không anh Mario ! Thẻ R4. Cùi quá test không dc. Anh test thử xem ạ !!
mấy cái Call of Duty a ko chơi.

Ryan

Nấm nhỏ
rì viu thêm 1 buổi off nữa, để bụng đói ko chưa đủ, phải để như gần chết đói mới khỏi ôm bụng lết về nhà đc 8-}

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN