Hội "Đấu Trường Thú" NVN

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
Tuần sau, Bánh Hẹ và DragonFly sẽ có 1 buổi Offline quánh Bloody Roar 2 (dự định sẽ tổ chức tại Thủ Đức, quán cafe nào đó gần TT TDTT Thủ Đức hoặc chợ Thủ Đức) , bạn nào hứng thú thì vào đây ghi danh kèm số điện thoại hén. Bánh Hẹ đang ấp ủ mở một Championship đây! Kakaka!

Số của Bánh Hẹ là 0973412539

P/S: Khi đi Offline, bạn nào có tay game PS1 hay console thì cứ mang theo hén, phòng trường hợp đợi đến phiên của mình lâu quá thì còn có thể chơi trò khác với lại để đảm bảo cho việc chơi game thuận tiện nhất có thể (vì tay PS bây giờ đã quá cổ rồi, không khỏi bệnh này bệnh nọ, nếu có sơ-cua vẫn hơn)

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Offline thì phải có thời gian và địa điểm cụ thể người ta mới biết có đi được hay không chứ

shenlong213

Thành viên lâu năm
Chơi gì chứ Bloody Roar là không thể thiếu mình được. Đề nghị đồng chí chuyển địa điểm off sang nước Mỹ :em17:

banh_he90

Nấm bình thường
Okie man, chừng nào ổng lên Sài Gòn, hẹn thời gian địa điểm đàng hoàng tui sẽ update topic và nhắn tin cho ông luôn!

kysi_langthang

Nấm nhỏ
Hey men tuần sau tui rảnh tui lên tham dự được hem. Tham dự là ngồi xem thui hoặc chơi trò khác chứ đánh zõ thú là hẻm biết :xm0006:. Nhưng cũng đã từng chơi ồi. NT cho tui biết thời gian địa điểm nhá. ShenLong nhìn ngầu thật nhưng thích Bakuruy nhìn lãng tử hơn :D

banh_he90

Nấm bình thường
Hey men tuần sau tui rảnh tui lên tham dự được hem. Tham dự là ngồi xem thui hoặc chơi trò khác chứ đánh zõ thú là hẻm biết :xm0006:. Nhưng cũng đã từng chơi ồi. NT cho tui biết thời gian địa điểm nhá. ShenLong nhìn ngầu thật nhưng thích Bakuruy nhìn lãng tử hơn :D
Okie man, khi có thời gian và địa điểm cụ thể tui sẽ hú!

kelvin8652200

Pen Warrior
Mình dịch giùm cho^^ Bloody Roar= "gầm là ra máu" :em12:(thổ huyết), giỡn thôi, kg có ở vn, kg di off dc nên vào ham hố cho vui:rolleyes[1]:

nickcarter9

Banned
lúc trước e có chơi nhưng lâu rồi bỏ nghề chả nhớ giờ bấm nút nào để đánh nữa @@!
giờ đánh chẳng lại ai đâu nên tham gia làm huấn luận viên =))
ý quên cổ động viên :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN