Hộp thư góp ý

Cửa hàng game Nintendo nShop

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Các bạn vui lòng giúp mình là khi báo lỗi thì có thể chụp lại cho mình 1 cái ảnh được không? Kỹ hơn là miêu tả bạn không thấy, mất khi truy cập box nào, làm việc gì? Có như vậy mình mới nhanh chóng tìm ra lỗi nhanh và khắc phục triệt để được.
Cảm ơn các bạn nhiều nhé.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Ý bạn đó là mấy cái hình nhân vật Nintendo chia theo ô ô ở 2 bên forum (chắc là) do anh Abra dày công thiết kế nhìn rối quá đó, đòi gỡ đi kìa :))

Mario

Thành viên lâu năm
mình nhìn thấy đẹp và thể hiện dc phong cách riêng của Nintendo mà, toàn là nv độc quyền của hãng.

khi nào nhiều người chê trách thì mới chỉnh sửa, chứ chỉ vì cá nhân cảm thấy ko thích thì đâu có dc.

NintendoSG

Nấm nhỏ
Mình cũng thấy đẹp, trước chưa có gì thấy trống trải, giờ có nhìn cũng vui mắt.

Ý kiến chút: cái nút thích bé quá, admin làm bự bự như nút thanks trc đây đc ko nhỉ.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Rom thì có gì đâu để mà download nữa. Bài viết đáng xem và bài viết mới thì có rồi mà, nó nằm bên cột bên phải đó

Mario

Thành viên lâu năm
Mình bị xóa bài post up hình ở topic Sưu tầm N-classic. Trong khi ko hề vi phạm bất kỳ 1 lỗi nào từ văn phong cho đến hình ảnh đã up. Đây ko phải là lần đầu mình bị xóa, mà đã rất nhiều lần rồi.

Xóa bài của mình nhưng trong khi đó những comment reply phía sau của những bạn bè thành viên khác thì vẫn còn?

http://nintendovn.com/forum/index.php?threads/11682/page-87#post-314999
http://nintendovn.com/forum/index.php?threads/11682/page-87#post-316098

Nếu vì lý do bài mình bị xóa là up hình hệ máy khác thì mình nghĩ làm vậy là ko đúng

+ Thứ nhất, 4rum chúng ta có slogan là thế giới game đa sắc màu, ko chỉ riêng biệt riêng về Nintendo.

+ Thứ nhì, mỗi khi mình post hình của hệ máy khác thì vẫn kèm hình của những hệ máy của Nintendo, vậy tại sao bài mình lại bị xóa 1 cách cẩu thả đến vậy?

- Mỗi 1 bài post của một thành viên, nếu ko mang tính chất spam thì nó đều mang tính chất góp phần xây dựng 4rum. Vì thế khi mình ko hề phạm 1 điều lệ gì mà 4rum đưa ra thì ko thể xóa bài của mình ko lý do như thế dc.

- Mình post bài này để góp ý cách quản lý và xóa bài của người đã xóa bài của mình.

Thân.​

banh_he90

Nấm bình thường
Mình bị xóa bài post up hình ở topic Sưu tầm N-classic. Trong khi ko hề vi phạm bất kỳ 1 lỗi nào từ văn phong cho đến hình ảnh đã up. Đây ko phải là lần đầu mình bị xóa, mà đã rất nhiều lần rồi.

Xóa bài của mình nhưng trong khi đó những comment reply phía sau của những bạn bè thành viên khác thì vẫn còn?

http://nintendovn.com/forum/index.php?threads/11682/page-87#post-314999
http://nintendovn.com/forum/index.php?threads/11682/page-87#post-316098

Nếu vì lý do bài mình bị xóa là up hình hệ máy khác thì mình nghĩ làm vậy là ko đúng

+ Thứ nhất, 4rum chúng ta có slogan là thế giới game đa sắc màu, ko chỉ riêng biệt riêng về Nintendo.

+ Thứ nhì, mỗi khi mình post hình của hệ máy khác thì vẫn kèm hình của những hệ máy của Nintendo, vậy tại sao bài mình lại bị xóa 1 cách cẩu thả đến vậy?

- Mỗi 1 bài post của một thành viên, nếu ko mang tính chất spam thì nó đều mang tính chất góp phần xây dựng 4rum. Vì thế khi mình ko hề phạm 1 điều lệ gì mà 4rum đưa ra thì ko thể xóa bài của mình ko lý do như thế dc.

- Mình post bài này để góp ý cách quản lý và xóa bài của người đã xóa bài của mình.

Thân.​
Cũng đang có thắc mắc giống Mario vì cứ như vậy thì người tâm huyết với forum sẽ rất nản.

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Forum mình có ai dùng Tapatalk ko? Nếu nhiều ng thì cho forum hỗ trợ Tapatalk đi !
Hiện tại forum chưa có sử dụng tapatalk, trong tương lai khi phát triển ổn định (vì chuyển qua forum mới chưa được bao lâu) nên chưa có kế hoạch tạo một giao diện độc lập dành cho mobile.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Thì bạn hãy tích cực tham gia forum và viết thêm nhiều "Bài viết đáng xem" đi thì mới có cái để cập nhật thêm chứ lấy bài ở đâu ra giờ :-bd

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN