Hộp thư góp ý

Cửa hàng game Nintendo nShop

pokemon gà

Nấm nhỏ
em nghĩ nên ra cái khung ẩn giấu hình ảnh hoặc chữ viết để tiết kiệm bandwith để ai cần coi thì mới nhấp vào đỡ làm lag 4rom

HCM_khi nào có forum tổ chức offline nhỉ

Mình chỉ mới tham gia diễn đàn mấy tháng qua thôi (từ tháng 3). Nhưng từ đó đến giờ hình như chưa thấy có buổi offline nào nhỉ :em04:
Mình nghĩ các buổi offline sẽ rất có ích cho những thành viên mới như mình

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Mình chỉ mới tham gia diễn đàn mấy tháng qua thôi (từ tháng 3). Nhưng từ đó đến giờ hình như chưa thấy có buổi offline nào nhỉ :em04:
Mình nghĩ các buổi offline sẽ rất có ích cho những thành viên mới như mình
Không phải forum không tổ chức offline. Bằng chứng là đã có tới mấy lần rồi đó. Bạn có thể vào box giao lưu kết bạn để xem hình các lần off đó. Còn vấn đề bao giờ mới tổ chức một lần off thì không thể chắc chắn được do còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố. Nhưng có thể chắc chắn rằng trước sau gì cũng có off. ^^

CHo mình góp ý 1 chút là phần Lastest Ports ở trang Main của Forum có thể chỉnh lại để khi ấn vào nó nhẩy vào phần cuối của Topic ko?

Hiện giờ khi click vào đó sẽ nhảy đến phần đầu topic, nhiều khi hơi bất tiện.

admin có thể chỉnh sao cho có thêm chức năng xem những bài mà thành viên đó được reply ko.Tớ thấy các forum khác đều có rất tiện lợi :|

Admin ơi, mình muốn biết cái ảnh bên cạnh mỗi người có chức tước và ý nghĩa mấy cái quyền được không nhỉ :em04:.
VD:
Administrator: Hình con khủng long, mod hình luigi, ...
VIP?
Super baby mario?

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Giải thích đầy đủ luôn cho bạn về các icon của BQT:

Administrator: Baby Bowser => Điều hành toàn bộ diễn đàn

Smod Tech: Baby Mario => Phụ trách các vấn đề kỹ thuật trong forum

Super Mod: Mario nấm đuôi => Phụ trách phát triển và quản lý diễn đàn

Phó Smod: Rùa bay => Tương tự smod

Mod tổng quản: Mario cưỡi Yoshi => Phụ trách phát triển/ phát thảo ý tưởng

Mod: Luigi => Quản lý box

nWriter: nấm => Nhóm viết bài của forum

Senior nWriter: nấm bay => nWriter kinh nghiệm lâu năm, ngoài viết bài còn phụ trách 1 số event của forum

nWriter Lead: Phù thủy => Quản lý nWriter và senior nWriter

VIP: Yoshi => Là nhóm có công đóng góp cho forum

nPoller: Hoa ăn thịt => Những member đoạt giải trong cuộc bầu chọn Game of the Month (hoặc Year) tổ chứ mỗi quý và cuối năm.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN