ICON Dễ Thương ghê....(tụ điểm ăn chơi trá hình của member nintendovn!!)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Unicorn9x

Nấm nhỏ
Vừa update danh sách hai Mộng mới!! mời quan khách thưởng lãm!! sẵn tiện tặng cho bác Pô Nít+bộ đội bài thơ do các em Mộng trong lúc xuất thần sáng tác:)):
Suốt đời em(các Mộng) chẳng iu ai
Chỉ iu chú bộ đội với hai trái "mìn"
Ở giữa có cái "đèn pin"
Xung quanh có đám "dây mìn" đen đen!!=))

fly_us

Nấm bình thường
Núp lùm vô đây mà tưởng đã oai à:em28: Ngoài đó mới vòng 1 thôi, vòng 2 ở trong này nè...các em đâu ra xử anh bộ đội kìa, cho các em thoải mái muốn làm gì thì làm, cho anh bộ đội shock kháng thể mà die :)):em17: :em16:
Đè anh dân quân tự vệ ra... bứt.... Bứt được gì bứt à... hí hí :em41:

Các bác chuyển sang hành hạ quân đội thế này dễ em phải cho rút quân thôi ,cứ nếu không thì còn sức đâu mà úynh nhau nữa:em13:

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
sặc,láo quá,tăng cường thêm kỵ binh và đại bác,lần này cho sập 10/10 luôn >:)
nhắm......................................bắn (Bùm!!!!!!!)
John thôi khỏi huy động binh lính làm gì cho mệt tui mới nhập về 1 lố "Lợn tai xanh" của mấy bác nông dân ở Đà Nẵng bán rẻ,đem thả cả bầy vào "Tửu quán má KEN" là chết cả bầy: "má mì"+"các thị Mộng"+"khách làng chơi"= 1 đống "mông nặng Mộng" ehhe.Ông chỉ lo cho tui 1 lố xe ủi đất để gom xác lại thôi ehhe:em12:

Unicorn9x

Nấm nhỏ
ặc ặc!! vì hôm nay 29/7 là sinh nhật bác Chibicomic87 nên tìu nhị Unicorn9x tạm tha và chiu đãi bác!!:myemo0138: mấy em Mộng đâu hết rồi?? đem hết lố "Lợn tai xanh" mà bác Chibicomic87 đem tới bíu tửu lầu ra phục vụ mấy anh nào!!:em06: ... mời bác Chibicomic87 mở hàng trước!!(tội đầu độc thực khách!!:em39: ) cái tai màu xanh xanh nè!! nhìn ngon dễ sợ!!:-& :-& còn anh Johnathan Skywalker cho cái phao câu lợn!! ăn cho nhiễm trùng mỏ lun:censored2[1]: !!(tội vào phá wán):em17: khuyến mãi hai bác vài cái hun thắm thiết của mấy em Mộng!!:myemo0108: :myemo0108: :myemo0108: :myemo0108:

fly_us

Nấm bình thường
ặc ặc!! vì hôm nay 29/7 là sinh nhật bác Chibicomic87 nên tìu nhị Unicorn9x tạm tha và chiu đãi bác!!:myemo0138: mấy em Mộng đâu hết rồi?? đem hết lố "Lợn tai xanh" mà bác Chibicomic87 đem tới bíu tửu lầu ra phục vụ mấy anh nào!!:em06: ... mời bác Chibicomic87 mở hàng trước!!(tội đầu độc thực khách!!:em39: ) cái tai màu xanh xanh nè!! nhìn ngon dễ sợ!!:-& :-& còn anh Johnathan Skywalker cho cái phao câu lợn!! ăn cho nhiễm trùng mỏ lun:censored2[1]: !!(tội vào phá wán):em17: khuyến mãi hai bác vài cái hun thắm thiết của mấy em Mộng!!:myemo0108: :myemo0108: :myemo0108: :myemo0108:
Mô phật, cũng hên mấy ngày này thiếp đang ăn năn sám hối để ... cầu duyên :em32: nên ăn chay nên hông sao.. chỉ có không ngủ chay thôi :em44:

quân đâu,rút rui...
hic hic,vùng này ô nhiễm nặng rồi =.="
tất cả deo mặt nạ phòng độc và áo chì chống phóng xạ vào ko thì chết cả đám =.=" :em31: :em31: :em31:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN