Inazuma Eleven 3 - Sekai he no Chosen!! Bomber and Spark

Cửa hàng game Nintendo nShop

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
chời ơi, link bị die hay là chơi game không được, còn nếu chơi game không được thì bạn chỉ cần tìm cho mình 1 cái ysmenu là được rồi, copy 3 file extinfo, infolib, savlib là được, bạn không chịu đọc các comment của các mem vậy
đã tìm được patch chơi trên R4 III với YSmenu
Ysmenu thì phải chép thêm 3 file infolib, savlib, extinfo vào thư mục TTmenu nhá
Links:Mediafire

Hiện giờ đã vô được newgame, về sau thì chưa biết, mình đang play bản park nha

cho hỏi down về bản patch mà chơi ko dc bi crash hoài à
chỉ tui crash đi down patch về nó nói patch done mà vô game vẫn xài giả lập nozoomer có cần down biosnds7 và 9 về ko

seraphthien

Nấm nhỏ
Hì sr tại hok bik giờ down bản 0.9.6 về chơi đc rùj. Tks bác nhìu :D

---------- Post added at 09:37 AM ---------- Previous post was at 07:00 AM ----------

Sẵn đây hỏi lun bác nào đá xong đội Úc rùi thì chỉ dùm em cái, thằng cha HLV bảo thay ai mà chả bik :|
đây này chơi bằng giả lập đc đấy :bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:

chào tất cả mọi người tớ muốn hỏi
trận đấu với cả knight of queen tớ kô chỉnh được cách nào để vào trận đấu :sorry[1]:
ai giúp tớ sẽ được 5 cái thank tuyêt chứ hi hi :myemo0111::myemo0111::yahoo[1]::yahoo[1]::shake::shake:
nhớ giúp mình nhé mình cảm ơn rất nhìu :bye2[1]::bye2[1]:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
lại có 1 người quay sang topic ROM info để hỏi, có gì thì bạn qua topic thảo luận mà hỏi, nếu ko có thì tự lập, sẽ có người trả lời, mà giờ khuyên bạn nên chơi bản orge đi 2 bản này thường rồi

mình đang chơi bản orge đây này nhưng đang mắc cái doạn chỉnh đội hình khi dấu với đội anh cái thằng đá ra thanh kiếm ý mà

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN