Inazuma Eleven 3 - Sekai he no Chosen!! Bomber and Spark

Cửa hàng game Nintendo nShop

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
khẳng định lần nữa, R4 clones có thể chơi clean ROM với YSmenu với 3 file extinfo, infolib, savlib nha, 3 cái đó mình có post bài trên rồi, DSTT thử copy 3 cái này vào TTmenu xem, cũng có thể chơi được đấy

p/s: lúc đầu chơi thì tự dưng nhận ra được cái AP mới, vô newgame rồi tự dưng lại trở về newgame, mày mò mới biết, lúc đặt tên xong mình lại bấm vào ô hủy mới đau, đúng là J có khác :))

là đội có thằng đá ra hình 1 thanh kiếm khổng lồ ấy. chả bít có đúng ko nhưng hình cây kiếm đó đẹp thiệt :em15::em15::em15::em15::em15::em15:
Vậy là bác chơi chậm hơn tuj nhiều tuj wa đoạn đó gần cả chương :(. CHừng nào bác ~. đoạn tuj bí thì AE mình cùng mò cho lẹ :D

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Complete tối qua rồi! Hớ hớ!

Cái đoạn thay người hình như là thay Kidou Sakuma với Akio vào (3 người cũ của Royal Academy) rồi sang bên Italy đá với team K (lão Kageyama đó)

Còn một bạn post cái hình nói chuyện với thằng tóc đỏ thì đi ra ngoài kiếm mấy cái nắp cống, có một cái có dấu ? thì nhấn vào sau đó quay lại nói chuyện với thằng lúc nãy là xong.

Vậy chắc mới có patch bản 2 thuj, còn bản 3 thì nóng hổi chắc chưa ra đâu :))

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

Híc đá xong đội của thằng cha kageyama xong gặp 1 nhóm người rồi đứng im lun, vẫn nghe thấy nhạc mà chả có gì cả. Đang chơi bản Bomber hok lẽ nó bị lỗi

Ai bit cách vô trận đầu kô , mình làm hoài ko vô đc

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 11:32 PM ----------

Ai bit cách vô trận đầu kô , mình làm hoài ko vô đc. hic

---------- Post added at 11:38 PM ---------- Previous post was at 11:34 PM ----------

Bit cách qua trận 1 kô chỉ mình với

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
^ Bản J đó bạn, đây là box Roms Japan mà.
2 bản truớc của game này đều không có bản U nên bản này chắc cũng không có bản U đâu

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
^ Nguời ta hỏi là có bản U chính thức không cơ mà, bản 1 cũng chỉ dịch đuợc chút xíu là bỏ rồi, còn bị bug trong đó nữa, chơi bản J cho lành

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN