Thể thao Inazuma Eleven

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình vào chơi 1 tí...tới chổ sân vận động..sau khi nói chuện xong bắt đầu vào battle thì màn hình đen thui...game ko có patch hoh~ mấy bạn...:(:(:(:(
quên...mình sài akaio 1.8.1 nhé....:(:(:(

nvhaimonkey1802

Nấm nhỏ
hix, chơi đến đoạn đá với bọn có skill ghost j đấy,mình hòa với nó rồi game over sau đó màn hình trắng luôn,phải tắt bật lại, trước đó chưa save nên bây giờ chơi lại chap 2 @@

Bản XXXX là đã đc patch rùi nhé, mình chơi từ hqua đến giờ trên AK2I bt, đoạn bọn ghost ở chap 2 đấy mình thua xong gameover ko bị sao cả, còn bản chính thức kia thỳ chưa đc patch đâu.

Bản XXXX là đã đc patch rùi nhé, mình chơi từ hqua đến giờ trên AK2I bt, đoạn bọn ghost ở chap 2 đấy mình thua xong gameover ko bị sao cả, còn bản chính thức kia thỳ chưa đc patch đâu.
mình xai akaio 1.8.1 chơi patched cũng bị crash màn hình đen thui àh bạn...:(

mình xai akaio 1.8.1 chơi patched cũng bị crash màn hình đen thui àh bạn...:(
Bạn thử format thẻ nhớ rồi cài lại fw xem, chứ mình chơi rom đã patch rất bt, cũng dùng akaio 1.8.1 vì thẻ cùi ko dùng đc 1.8.5, ko sao cả. Hoặc là down thử bản chính thức rồi bật Bypass lên xem có ok ko.
p/s Bên mấy forum nc ngoài cũng có ng bị freeze khi dùng akaio 1.8.1, bạn thử dùng lên 1.8.5 đi.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
Úi, bạn chưa chơi qua các bản J à. Nhìn là biết bản 1 ngay vì nó có cái hình đại diện là thằng endou đang ngửa mặt lên trời :em17:
cần gì suy tư như vậy, chỉ cần biết là inazuma elenvent có 3 phần trên ds và có 1 bản nhỏ của phần 3 là orge gì đó, cứ tư duy như thế này, Lv5 đã phát hành tới bản 3 rồi mà chưa có bản E cho riêng phần nào hết, nếu bây giờ có bản E thì chắc chắn phải là bản 1 chứ ko thể ở bản 2 hay 3 :D

buta_buta

Nấm bình thường
Chờ mấy năm rồi mới có bản Eng :yahoo[1]:, kiên nhẫn chờ luôn bản undub rồi mới chiến :rolleyes[1]:.
Ai có undub rồi thì ném lên cho anh em mừng nhé :">.

game này chờ bản E mấy năm rồi nên bản j banh đảo rồi chứ phá đảo gì:ranting[1]:
ra bản 3 E nhanh nhanh chứ bản 3 lười down

game này chờ bản E mấy năm rồi nên bản j banh đảo rồi chứ phá đảo gì:ranting[1]:
ra bản 3 E nhanh nhanh chứ bản 3 lười down
Vậy cho mình hỏi ở chapter 7 tìm mấy ông huyền thoại sao vậy ?? find the veterans đó :bye2[1]:
Mình tìm đc 2 ông ở tower với train rồi

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ủa mà ROM này được post trên mục ROMinfo mà ( đồng nghĩa với việc game của ds ), trừ khi nào nó được post bên mục dsi thì mới của game dsi, mà hầu như game nào của dsi thì dsl xài dc hết ( có game system flaw là ko hack dc trên dsi và dsl luôn bởi vì có camera )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN