Hành động Kingdom Hearts 358/2 Days

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bạn bị lỗi thế nào và FC cũng như firmware bạn đang dùng là gì

nói không không thế này ai có muốn cũng không thể giúp bạn được

nói rồi mà em đang dùng r4 filmware 1.20 (cái số này nó hiện ở góc trái dưới màn hình lúc vô r4 nên 0 biết có phải filmware 0 ) ai biết chỉ giùm đi

NintendoDS

Nấm nhỏ
Bi giờ bác tháo cái R4 ra , coi có trang web ghi trên nó hem ( theo cái R4 của tớ là vậy ) , rồi bác lên web nó down frimwave mới nhứt về , hoặc coi tên cái R4 của bác rồi lên google search cũng được . À mà bác down bản chính , hay bản đã được patch , nếu down bản chính bác phải chịu khó đọc mấy trang trước có phần chỉ cách patch thủ công dễ lém . Trúc pác thành công :D

sr mấy anh chi vì hoi quá nhiều em chơi được rồi ai chưa chơi được thì làm như sau dùng giả lập mở rom ra chơi (rom bác edgeworth ấy) save xong sẽ có 1 file tên là <tên rom>.sav trong thư mục battery của cái giả lập lấy cái file save ấy convert qua dạng file save FC mấy bác rồi vô continue game là vô được (r4 của em dùng cách này chơi được còn FC mấy bác kia thì 0 biết)

Cyberhunter

V.I.P Member
When someone with true strength in their heart loses that heart and becomes a Heartless, every so often a second version of them comes into being. These "Nobodies" have no hearts to feel with; only memories of their human past and what it was like to feel - Kingdom Heart 358/2 Days
Ai nghĩ heartless là trái tim thì biết mình sai rồi hen , câu này trích trong cuốn sách kèm với băng gốc:))

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Dịch là "Khi một người có sức mạnh đích thực của trái tim mình, đánh mất trái tim đó và trở thành con người Không-có-trái-tim. Một nhân cách thứ hai trong họ sẽ trỗi dậy. Những con người này không có trái tim để cảm nhận bất cứ thứ gì. Điều duy nhất mà họ cảm thấy được chính là quá khứ về con người của họ"

Không biết có sai hay không, vì trình đọ E của em còi. Khá hay nhưng trừu tượng quá, có lẽ phải play xong mới hiểu hết được ý nghĩa câu nói này :)

When someone with true strength in their heart loses that heart and becomes a Heartless, every so often a second version of them comes into being. These "Nobodies" have no hearts to feel with; only memories of their human past and what it was like to feel - Kingdom Heart 358/2 Days
Ai nghĩ heartless là trái tim thì biết mình sai rồi hen , câu này trích trong cuốn sách kèm với băng gốc:))
Thiếu, chỉ những người có strong will thì Nobody mới mang hình người và có kí ức còn bọn còn lại chỉ tạo ra Dusk, một lũ ngang Heartless ko hơn ko kém

Các bác cho e hỏi sao khi em vô game sau khi chon phần mức độ (khó, dễ. trung bình) màn hình nó đen thui lun e đã thử mí cách mà ko dc bac nào giúp em với!!! Game hay thia này mà ko chơi dc hic!!

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
cái này giả lập no$gba 2.6a chạy đc ko
hỏi còn biết đỡ mất công down :|
NO$GBA và No$zoomer bản mới nhất nay`http://www.mediafire.com/?35mnmytmzt3
dùng bản này chơi dc ngon lành :D
@nguyenanhnguyen: cách chơi game thì bạn qua box Thảo luận game để hỏi, ở đây chỉ tiếp nhận thắc mắc liên quan đến rom và patch thôi, lần sau đừng nhầm lẫn nữa nhé :em16:
http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=8776&page=4

vẫn ko chơi dược:em34::em34:...ko phải là em ko biet down nhá...down bản patched gòi....NVN_4214...vào toi phần cho skip là nó den thui màn hình...các bác choi là chơi thế nào vậy....:em34:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN