Hành động Kingdom Hearts 358/2 Days

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bạn dùng loại thẻ nào vậy, patch trên nếu là R4/R4 clone, DSTT, M3 thì sẽ chơi được

Supercard mình chưa thử qua :">

to admin+mod...reply của tui pót gòi sao lai del..có gì ko hợp lệ àh....
to lightgem ...room do la patched chua vay ban....
thanks...

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
rom của Miles là patch rồi, bạn chỉ cần down về rồi chơi thôi ^^

giả lập No$GBA thì có thể chạy cả clear rom lẫn rom patch

NintendoDS

Nấm nhỏ
Chơi giả lập thì hem thấy hết cái hay của game , 1 phần vì hình nhỏ , bấm bằng bàn phím , nên cảm giác thực sẽ không có , chỉ khi chơi = NDS thì mới hưởng thụ được hết cái hay của game . Nhưng bác nào hem có tiền thì chơi giả lập cũng sướng nhất rồi , 3 tháng trước tớ còn chơi giả lập chưa có máy DS , nhưng giờ đã có máy NDS roài , mới thấy giả lập thiệt thua xa luôn .
@LightGem , avarta mới nha , toàn chơi hình con gái , có khi nào bác chính là con gái :D không ta.....

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Abra thấy hình trên gải lập đâu có nhỏ, bằng với DS đấy chứ. Chẳng qua cái màn hình vi tính to quá nên mọi người mới có cảm giác màn hình giả lập nhỏ thôi. Ngoài lề chút. ^^

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
ngoài lề luôn :"> bình thường nếu dùng mức phân giải 640x480 thì màn hình giả lập sẽ bằng màn hình DS, nếu dùng thêm chương trình phóng to màn hình giả lập nữa thì giả lập sẽ chiếm hết chiều cao màn hình, chơi rất sướng ^^

một số chương trình có chức năng render khi phóng to ra thì hình ảnh trông sẽ đẹp hơn DS nhiều (game 2D thôi, 3D giả lập chịu chết)

@NintendoDS: chưa bao giờ nói rằng mình không phải con gái :D

NintendoDS

Nấm nhỏ
gải lập :)) , mà bác nói sao ấy chứ , tớ lấy cái màn hình để sát lại thấy nó nhỏ hơn khoảng 0,25 cm mờ (__ __ '' ) , cũng 1 phần chơi NDS thì để sát mắt còn giả lập thì cách xa nên thấy hơi nhỏ . Mà ai chơi quen giả lập thì chắc sẽ chẳng đế ý đến việc đó làm gì, bởi vì tình yêu với game DS thì kỉu gì cũng qua hết .
@LightGem : Ôi , cao nhân bất lộ tướng .....Y__Y

Mẹo nhỏ chơi game được game này trên No$gba 2.6a đây, bạn vào thư mục chứa no$gba 2.6a, tìm file No$gba.inp rồi rename thành firmware.bin là có thể chơi okie rồi...hehe chiến thôi...(theo diễn đàn minigame.vn..)

Mình dùng Acekard 2i patch rồi mà chỉ chơi được misson mode thôi ko chơi được story mode vào thấy nói lăng nhăng 1 lúc xong lại đen màn hình là sao vậy mọi người

. down link media + patch ==> ko chơi dc
. down link của Miles ==> chơi chưa dc
. down link rom + patch ==> vẫn chưa dc
===> mình chơi = No$GBA 2.6 ...... pé LightGem lên giúp mình với :D

bây giờ làm thế này: chơi bằng emu sau đó lấy cái file .SAV cua nó để convert qua file .SAV của fc bạn (r4 của mình dùng cách này wa được chỗ màn hình đen của game) lưu ý là dùng rom patch của bác miles thì cũng nên làm cách này (ban đầu cái r4 của mình cũng phải dùng cách này dù dùng rom bác miles)
p.s: mình chơi emu đến day 107 mới convert file .SAV của r4 mình

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
checked, cách này dùng được :D

bạn nào dùng No$GBA có thể dùng gói này để chơi, mình đã thử qua bằng clear rom và patched rom, chạy tốt
http://www.mediafire.com/?35mnmytmzt3

còn về thẻ nhớ thì bó tay rồi, không biết lúc các bạn down về hay giải nén ra nó có bị lỗi gì không, thấy mọi người cũng dùng loại thẻ đó nhưng chơi bình thường mà :(

@_ThanhTrung_: Acekard 2i AKAIO 1.5 dùng clear rom, không dùng patched rom nha bạn ^^

tui xài no$gba 2.6a ko path ko chơi đc ,thế mà lightgem chơi ko cần path ,kì thật
trò này giết quái xong có mấy viên vàng vàng là cái gì ấy nhỉ ???

vẫn ko có bác nào tốt bụng + tài giõi...chĩ tui..giãi thích hộ tui...đưa ra hướng giãi quyết hộ tui....tại sao tui vẫn chưa chơi dược trên ds...tới khúc thằng nhóc nằm dậy là den tit màn hình..choi mison mode thì dc...:em20::em20::em20::em20::em20::em20::em20::em20::em20:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN