3DS Kingdom Hearts: Dream Drop Distance

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

buta_buta

Nấm bình thường
Mỗi lần thấy nick anh Abra post bài cuối topic là lòng em lại phơi phới :">.
Đẹp quá đi :myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111:.

Mà màu sắc tươi sáng (lòe loẹt) nhỉ =)), cứ như đang khoe khả năng cấu hình 3DS và trình độ CG của SE ấy :)).

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Phải nói là hiệu ứng ánh sáng rất rất rực rỡ. :)) Cứ như lạc vô thế giới đèn lồng, đèn nêon quảng cáo ấy. :))

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
Axel chỉ xuất hiện khi nobody của sora gia nhập vào nhóm Organization XIII thôi trong Kingdom Hearts 358/2 Days là nói rõ nhất và có thể điều khiển được Axel thôi chứ lúc này sora và riku còn chiến đấu chung chắc mình nghỉ sẽ Axel và Saix chỉ xuất hiện 1 cách mơ hồ thôi game còn trong thời gian chờ đợi có thể sẽ tiết lộ nhiều hơn vào năm sao

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Game này diễn ra sau Kingdom Hearts 2 => Saix và Axel chết hết rồi, có thể sẽ không gặp lại đâu :rolleyes[1]:
P/s: Post của chaienNDS nguyên bài là 1 câu :))=))

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
mình nhớ cái này nằm trong khoảng phần I và II mà, lúc kingdom heart : code và Kingdom Hearts 358/2 lúc này sora còn trẻ nên chưa chắc là phần tiếp theo phần II còn cái tựa game là Kingdom Hearts: Dream Drop Distance củng đồng nghỉa là có giấc mơ của sora trong lúc sora đang ngủ đông chờ roxas đến cứu thôi :no:

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Đẹp quá.... mà thấy giả quá :xm0001: sao mà có thể đẹp đến như vậy nhỉ?? Chắc chỉnh sửa quá, chứ như HD kiểu này khó tin thật........ :rolleyes[1]:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
mình nhớ cái này nằm trong khoảng phần I và II mà, lúc kingdom heart : code và Kingdom Hearts 358/2 lúc này sora còn trẻ nên chưa chắc là phần tiếp theo phần II còn cái tựa game là Kingdom Hearts: Dream Drop Distance củng đồng nghỉa là có giấc mơ của sora trong lúc sora đang ngủ đông chờ roxas đến cứu thôi :no:
Sau phần 2 đó bạn :), nếu không tin thì bạn xem qua trang wiki này:
http://en.wikipedia.org/wiki/Kingdom_Hearts_3D:_Dream_Drop_Distance

Theo Wikipedia thì thứ tự game là vầy
Birth By Sleep - Kingdom Hearts - Chain of Memories - 358/2 Days - Kingdom Hearts 2 - Coded - Dream Drop Distance

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Hic buồn quá vậy, vậy là Saix thân yêu của mình chết thật rồi à :(

Thế thì game còn gì hay nữa :(

À mà nghe nói có Xemnas, có Xemnas mà ko có Saix kì thế

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Game đâu có hay vì có Saix :)) Nhưng mình cũng hy vọng vài mem của Organization XIII sẽ trở lại ( dù đã bị giết hết ở phần 2:))) Nhất là Larxene , yêu chị Larxene lắm :x

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Grừ grừ! Tớ ghét Sephiroth nè :em43:! Ai chơi qua FF VII mà thích Sephiroth thì quả là 1 lũ vô tâm !:em43: Grà grà grà! (Sr Sephiroth Fans) :em43::em14:::em43:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Bạn nói chuyện cứ như Sephiroth là 1 người vĩ đại không bằng =,= Giết chết 1 cô gái từ phía sau, lúc người ta không có tí phòng ngự ( đặc biệt lại là con gái) thì trên mặt hắn chỉ có 1 chữ NHỤC :em08: ( sorry Sephiroth fans ... again)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN