3DS Kingdom Hearts: Dream Drop Distance

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
^
Sephiroth có xuất hiện trong KH, nhưng vẫn là nhân vật độc quyền của FF mà :em03:

Sephiroth thì ai mà chả thích :">
Vậy theo bạn KH của hãng nào làm? FF là của hãng nào làm ? hỏi nhiêu đó là đủ hiểu rồi nha bạn,:em29:, phần còn lại tui khỏi giải thích thêm:rolleyes[1]:
Tui chỉ thích Sephiroth bên Crisis Core thôi, về sau này thì anti nặng:sorry[1]:
Sephiroth bên KH vẫn còn anh hùng hơn, chứ Cloud bên KH thì........ :em34:, ko nhờ Sephiroth chọc tức thì anh này mới dám ra đánh, còn ko thì suốt ngày đi làm lính đánh thuê cho lão Hades ấy rồi bị Hecules đập cho te tua luôn:bleh[1]:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Đúng á, Sephiroth trong Crisis Core thì tội nghiệp 1 tí, phần nào vẫn còn trong người bản chất anh hùng, trong KH thì mình chưa chơi => không biết, còn trong FF VII thì như đã nói ở post trước, NHỤC NHỤC NHỤC NHỤC:cc_hang[1]::em43::em31::em08:
Anti Sephiroth!!!!!!!! ( Sorry Sephiroth fans.... again... again :)))
Anyway chúng ta nên quay lại bàn tán Kingdom Heart 3D hơn là bàn về cái tên S#ph!r@th đáng ghét! :eek:fftopic[1]:
P/s: Cảnh báo những ai thích Sephiroth theo phong trào, coi chừng ta đấy :em16:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Tớ thì yêu hết chỉ trừ một số tên antagonists :rolleyes[1]: À mà sao trong mấy cái SS không thấy nhân vật Disney nào đi theo và chiến đấu chung với Sora nhỉ ?

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Vậy FF VII có làm ra cho hệ máy Nintendo nào chưa ( chưa tính cả bảng 8, 9, 10, 10-2 nha ) ? KH có bảng nào của Nintendo mà có sự góp mặt của Sephiroth ko ?:-??
Ý tui nói là mấy nhân vật trên là của SE ( chưa tính Neku của TWEWY ) tai sao họ có quyền đưa vào? Vậy tại sao các nhân vật của WD họ lại đc cho vào ? ( câu này ông ko trả lời đc là tui bó tay ông luôn rồi đó:no:-):em29:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Trời ơi! Kingdom Hearts là game của Square Enix hợp tác với Disney, vì vậy có nhân vật của cả 2 hãng, còn Nintendo không dính dáng tí tẹo nào đến Kingdom Hearts hết á!!!

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Mấy bạn ơi tụi mình quay lại chủ đề của topic đi - Kingdom Hearts 3D: Dream Drop Distance ( hay nhỉ, Dream Drop Distance ghi tắt cũng là 3D :)))
Sao không ai trả lời câu hỏi trước của mình thế? :rolleyes[1]: Không thấy Donald hay Goofy hay bất kì nhân vật Disney nào chiến đấu chung cả :|

conternecticus

Nấm nhỏ
Vậy là trong phần này chỉ có Sora, Riku và mấy nhân vật Disney thôi, ko có bất kì ai trong Oganization cả :(( kể cả Roxas :((
Mà sao nhìn sora lớn rùi mà cứ lùn lùn thế nào ấy :brow[1]: đó là lí do ko thích Sora, nhìn trẻ con quá

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Đúng rùi á! Nhìn Roxas cool hơn Sora :) Nhưng Sora cũng ko đến nỗi tệ... À mà ngoài nhân vật KH và Disney ra thì dĩ nhiên là còn dàn sao của Final Fantasy ( và TWEWY) nữa mà :myemo0111:

BubbleHead

Nấm bình thường
Mấy bạn ơi tụi mình quay lại chủ đề của topic đi - Kingdom Hearts 3D: Dream Drop Distance ( hay nhỉ, Dream Drop Distance ghi tắt cũng là 3D :)))
Sao không ai trả lời câu hỏi trước của mình thế? :rolleyes[1]: Không thấy Donald hay Goofy hay bất kì nhân vật Disney nào chiến đấu chung cả :|
dc luân phiên điều khiển Riku và Sora r,nếu cho Sora có party thì Riku cũng lại phải có party.Và plot lần này :

"Following the destruction of Ansem and Xemnas at the hands of Sora and Riku, Xehanort is revived. In response, Yen Sid decides to put Sora and Riku through the Mark of Mastery Exam in order for them to become full-fledged Keyblade Masters and counter Xehanort's threat."

nên việc họ đi solo cũng chẳng có j ngạc nhiên lắm,cũng giống như BBS

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN