Love Plus (Trên 17+ nhé ^^) (English Patched Full)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Cũng không hẳn, do khâu kiểm duyệt là chủ yếu đấy.

H, ecchi manga/anime ở Nhật được bán tự do. Nhưng sang Mỹ và châu Âu thì lại không bởi nội dung không phù hợp, game này chắc cũng bị đánh giá như vậy.

Nói chung, sự khác biệt văn hóa là rào cản lớn nhất.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Cũng không hẳn, do khâu kiểm duyệt là chủ yếu đấy.

H, ecchi manga/anime ở Nhật được bán tự do. Nhưng sang Mỹ và châu Âu thì lại không bởi nội dung không phù hợp, game này chắc cũng bị đánh giá như vậy.

Nói chung, sự khác biệt văn hóa là rào cản lớn nhất.
Nintendoman nói đúng có vài game trên DS loại 17+ hầu như ko có US như Doki Doki Majo Shinpan 1 và 2 vì lý do đó.

Mà hệ handle ko phải chỉ có DS là có game 17+ đâu, PSP còn nhiều nữa, game trên psp loại đó gần như là H vậy.><

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
trên PSP thì hình ảnh đẹp, âm thanh trung thực, gameplay... :|

mà vậy cũng đỡ, nếu có tiếng Anh chắc không chỉ US mà cả VN cũng có mấy cái đám cưới như vậy =))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
DSL + PC cùi only :(( mình cũng định mua cái PSP cho biết mà sợ năm sau Nin ra máy mới không đủ tiền mua đây :(

game PSP thì mình coi người khác chơi nên biết thôi ^^

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
sau bao ngày tháng chinh chiến cùng...cuốn từ điển, cuối cùng cũng có buổi date đầu tiên với bé Manaka :">

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Có patch E chưa các bác?
Khi nào có thì mình sẽ cập nhật, nôn nóng thế ^^, còn nhiều game để play mà.

Bạn cứ tính nhé, game này ra từ tháng 9, tới giờ chỉ dc trans 16.4%, hiện tại đang đóng băng, chưa thấy dịch tiếp. Vậy bạn cứ chờ nhé, co thể sẽ còn lâu lắm mới hoàn thành ><.

Hipi01

Nấm bình thường
ko mún bị mang danh bới topic , nhưng cho hỏi đến nay game trans được bao nhiêu % rồi ạ , khoảng bao lâu thì xong

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN