Mario Kart 7 - Lăn bánh cùng NintendoVN

Cửa hàng game Nintendo nShop

87519533

nWriter
em mới mua 3DS, cho em hỏi lam sao để add friend code và nhóm vậy ?
Add FC thì bạn mở máy lên, nhìn lên góc bên trên ở màn hình dười có cái mặt cười hình vuông, bấm vào có nút Register Friend, gõ số vào là ok
Còn vào nhóm thì bạn vào Multiplayer-> Communities-> Add a group -> Gõ số vào

nhocson

Nấm nhỏ

Game mong chờ nhất của năm nay cuối cùng cũng đã ra mắt. Mọi người cùng nhau tham gia và thảo luận tại đây nhe. Ai có băng rồi add NintendoVN vào để chúng ta cùng thi thố tài năng

Tên nhóm: NintendoVN
ID: 06-3909-1155-9204

Sau khi add vào bạn sẽ được vào nhóm chính thức của NintendoVN. Here we go!!!
vậy cho hỏi add nintendovn vào là seo vậy đang định đi mua game nhưng ko bít đường (đang mò)

Doon

nWriter
Hì, tính làm típ 1 cái review về Mario Kart 7 mà lười viết nội dung quá (mà cũng ko có game chơi để viết).
Ai có game viết 1bài cho mình cái.

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
^ nhóc đó đùa ấy mà. (gor.....nhớ còn nợ nần tui cái gì không hả:ranting[1]::ranting[1]::ranting[1]::ranting[1]::ranting[1]:) Ủa, kỳ này Doon ko đi off đua thử cho vui.....;;)

nhocson

Nấm nhỏ
em lên ko bít gì nên ngồi chờ cả nửa tiếng (rã người :em30::em30:)rút kinh nghiệm lần sau lên em gọi trước :-c:-c:-c:-c

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:12 PM ----------

xin lỗi mấy anh nếu spam wá mức

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
Hì, tính làm típ 1 cái review về Mario Kart 7 mà lười viết nội dung quá (mà cũng ko có game chơi để viết).
Ai có game viết 1bài cho mình cái.
:rolleyes[1]: tình hình là mới giựt được game Kart 7.
:myemo0105: đồng nghĩa với việc 'thiếu' 1 bài re-, để mình viết rồi gửi bạn hen.

haizzz, trả nợ tình xa :sorry[1]:

kelvin8652200

Pen Warrior
kg biết ninvn members đua có xịn kg, nhưng chắc 1 điều, tụi mình có thể làm gỏi nếu đua với "mr.cằm sáng bóng" reggie...hix, sếp này đua tệ kg còn j để noi:Dapdau:

nhocson

Nấm nhỏ
mấy anh ơi em dc 2364 coins rùi seo từ lúc 2000 coins em chưa unlock dc cái gì hết vậy(đã unlock hết nhân vật:yahoo[1]:)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN