Mario & Luigi Bowser's Inside Story

Cửa hàng game Nintendo nShop

Me lúc nào bowser lên Fury thì hút con dark fawful vào cũng được , có điều hơi lâu thôi .
làm Bowser lên fury dễ lắm, canh lúc mấy cục đá rớt xuống thì đừng né, cứ để nó rơi trúng, máu giảm thì bơm lên. Bowser bị đánh một lúc sau fury ngay thôi. nhưng có điều fury rồi vẫn ko hút đc, mình test rồi :-<

ai làm ơn hướng dẫn dùm mình cách chơi game này trên desmume cái,sao mình vô game là nó báo"unable access save date",chơi bằng No$GBA thì ko sao nhưng lỗi đứng hình liên tục.chán

bạn nào cho mình hỏi tại sao mình cứ chơi đến đoạn bowser chuẩn bị đánh với con midbus thì rom lại bị crashed vậy :sorry[1]:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cái game này r4 gốc không chơi được, chỉ chơi được trên dstt, woodR4, YSmenu với mấy cái FC đời mới như ds1, ds2 ace... chứ game này mình chả thấy cái patch chống freeze với crashed đâu cả :sorry[1]:

Ai phá đảo rồi cho hỏi khúc này cái. Đi vào tới peach's castle rồi (lấy xong toadley starcure - cả 3 starcure nhé) đi mòn cái lâu đài rùi mà không biết cách nào ra sau vườn. Cái cửa ra sau vừaở tuốt trên cao. Mà hình như là phải nhảy trúng cục ! màu hồng đằng sau ở gữa mà nó lại ở trong phòng có song sắt và sắt dưới đất, dùng drill chui không được. Bơm hơi thì ở room khác, qua đó là xì. Ai biết thì chỉ mình qua với. Có gì mình chụp hình post lên sau

( Chụp bằng 6700 classic 5.0MP ^^ ảnh hơi bự, ai biết resize lại giúp em với )

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
sau khi e giết được con sâu mà có 5 đốt ấy ( 4 đốt với 1 cái đầu, có skill trồng hoa ấy ), tới khúc này xong thì e có dc chiêu đấm lướt, nhưng tới khúc này e chẳng biết đi đâu, có nhiều chỗ chưa mở dc, muốn đi tới phải nhẩy lên bậc để đi nhưng mà browser đâu có nhảy dc :(

phuc47

Nấm nhỏ
j3oyshockg4 nói rõ hơn chút thì mình chỉ cho . Bạn lấy được special attack tiếp theo chưa ? nếu chưa thì xem clip này , nó có luôn cách đi ra sau vườn nữa đấy . Nếu xong clip này rồi thì bạn cứ vô youtube ấn clíp tiếp theo

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN