HCM Máy 3DS cực đẹp và phụ kiện độc !

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mr.Per14

Nấm nhỏ
Nói chung một là không bán hàng kém chất lượng và lừa đảo là được. Còn việc lời lãi bao nhiêu thì kẹ người ta, tự đặt bản thân ai bán chả muốn lãi cao .. A ấy cũng không bắt ai mua, ai ưng thì mua :) AE không nên can thiệp sâu vào công việc của người ta như thế.. THân

thienvu76

Nấm nhỏ
Anh mua bán rất nhiều thứ nhưng chuyên về máy Xbox & PS3 tất cả các diễn đàn mua bán nào o có ! Anh đâu vì có vài trăm bạc mà đi gạt tụi nhỏ các em ! Anh bán hàng ra HàNội anh em ngoài đó mua có ai than phiền chưa !

Mario

Thành viên lâu năm
Mà em thấy dù cho có mua đi bán lại cũng là bình thường mà, có gì đâu.

Em mua hàng của anh Thiến Vú lần nào cũng giảm giá cho em mà còn tặng quà nữa: như lần mua Super Robot 3DS nè, FE nè...

aliviss

V.I.P Member
Nói chung một là không bán hàng kém chất lượng và lừa đảo là được. Còn việc lời lãi bao nhiêu thì kẹ người ta, tự đặt bản thân ai bán chả muốn lãi cao .. A ấy cũng không bắt ai mua, ai ưng thì mua :) AE không nên can thiệp sâu vào công việc của người ta như thế.. THân
Chuẩn ko cần chỉnh. mua đi bán lại là bt nếu giá cao thì buyer sẽ ko mua thôi mà. a e ko gây war nhé

Karas

Nấm nhỏ
thôi, dứt điểm luôn vậy, các bạn nào cần 3ds fw dưới 4.5 hàng new 100% thì ra khu Nguyễn Kim, Nhật Tảo, Tôn Thất Tùng săn 3DS mới 100% giá từ 3tr4 đến 3tr7 bảo hành 3 tháng nhé, còn hơn mua hàng xài rồi giá cắt cổ thêm cái màu tím lịm này.

chỉ các bạn luôn rằng 3DS nguyên hộp mới 100% đằng sau ghi năm 2012 thì chắc cú fw dưới 4.5, ai mua 3DS XL hàng mới 100% cũng như vậy luôn nhé. còn gateway thì nếu trong 2 tháng nữa hỗ trợ fw 6.2 mà các shop bán giá cắt cổ quá thì mình sẽ tự nhập hàng về bán lại giá thấp hơn nhiều so với shop, hiện mình biết được nhà máy sản xuất của nó bên tq và giá thấp hơn cái giá 80$ nhiều.

thêm nữa, đợt hàng gateway 3ds đợt đầu này về các shop sẽ bán giá 1tr68 đến 1tr78 nhé, cân nhắc mà mua máy cậu này đi.

Anh mua bán rất nhiều thứ nhưng chuyên về máy Xbox & PS3 tất cả các diễn đàn mua bán nào o có ! Anh đâu vì có vài trăm bạc mà đi gạt tụi nhỏ các em ! !
Các e thông cảm cho a này đi. A này chẳng biết kiếm việc gì làm nên buôn rẻ bán đắt để về chém các e như chém gà mà giờ các e hoá sói hết .

wata

Nấm nhỏ
Bạn mua 1 đống 3ds đó với game mario và r4 giá có 3tr mà giờ bán lại giá cắt cổ như vậy, nếu tính ra bạn bán cả đống đó giá là 3tr + 700 + 600 + 400 = 4tr7 :-& lời quá vậy, còn lời hơn H@lo nữa.
vớ vẩn vừa chứ, nguồn hàng của anh vũ bạn quản đc chắc mà phán như đúng rồi thế?

thienvu76

Nấm nhỏ
Thôi mình đừng tranh luận nữa nha ! Nếu mua thì người ta sẽ kiểm tra kỹ rồi, và tất nhiên là anh sẽ bảo hành đàng hoàng. Chắc mai tao một cái topic khác quá, quá nhiều rác !

Karas

Nấm nhỏ
close.
những tuyến đường ở tphcm bán 3ds có fw dưới 4.5 mới 100% thì mình cũng đã post ở trên, giá thì dao động từ 3tr4 đến 3tr7, mong mọi người có thể có 3ds chơi.

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN