[MediaFire] Doraemon Wii (NTSC-JAP) [Doraemon-FC]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Doraemon Wii
Himitsu Douguou Ketteisen!

File ảnh cover custom gốc (3000 x 2014)

Tên game: Doraemon Wii - Himitsu Douguou Ketteisen (ドラえもん Wii ひみつ道具王決定戦?)
Phát hành: SEGA
Phát triển: SEGA
Hệ máy: Wii
Region: TNSC
Ngôn ngữ: Nhật Bản (JAP)

Cuối cùng thì cũng đã xong trò chơi đầu tiên về Đôrêmon trên hệ máy Wii này. Với phong cách chơi giống Mario Party khá quen thuộc, trò chơi sẽ bao gồm nhiều minigame khác nhau như săn khủng long, câu cá trong nhà, cờ tỷ phú,... . Vui nhộn, dễ chơi và đẹp mắt là những gì có thể cảm nhận được qua trò chơi này. Giờ thì, mời bạn cùng chơi!

(Vì không có điều kiện, nên Nman không thể đánh giá khách quan trò chơi này qua kinh nghiệm. Bạn nào đã chơi qua nếu có thời gian thì xin mời cộng tác để hoàn thành bài viết này)

Thông tin về game từ NintendoVN - Wikipedia

Screenshots:

[YOUTUBE]hO4wh4Ek6gU[/YOUTUBE]

HomePage (SEGA)

Download (MediaFire)

Password: Doraemon FanClub - NintendoVN.com

Hướng dẫn sử dụng:​

Q: Làm thế nào để download bây giờ?
A: Bạn sử dụng một chương trình hỗ trợ download như Internet Download Manager hay FlashGet để tải về, nhớ tải đủ cả 13 part mới có thể giải nén được. File down về là 1.05GB, nhưng khi giải nén ra sẽ là 4GB.

Q: Sao lại nén tận 2 lớp? 1 lớp RAR, một lớp 7z thế này?
A: Vì đây là file ISO khá khó tìm, mà bản thân tớ thì muốn chia sẻ file chất lượng tốt nhất, nguyên gốc nên đặt như vậy để tránh tổn hại cho file ISO ở trong.

Q: Down xong rồi, giải nén rồi, làm gì bây giờ?
A: Bạn cần dùng 1 chương trình để burn file ISO đó ra DVD, sau đó chơi lại trên Wii. Cách tốt nhất là dùng chương trình miễn phí ISOBurn (400kb)

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
DoraemonWii game ko giải nén dc ><

Mình đã giải nén từ 13part ra 1 file .7z(1gb) file này giải nén bằng winrar và 7zip thì báo sai password, mặc dù đã thử cả 2 pass là: Doraemon FanClub - NintendoVN.com

Ko hiểu giờ làm sao luôn.

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
@kamus: Nếu được, bạn có thể viết vài dòng cảm nhận về game được không? Mình đang rất cần thêm thông tin.

@dark_pearl: Bạn đã giải nén được chưa?

kamus

Thành viên lâu năm
cảm nhận gì bây h ta, mình thấy nó vui nhộn, chơi đc 4 người, unlock đc doremi khi hoàn thành game, có nhìu ô để mọi người đấu minigame, trong lúc chơi 1 minigame bất chợt xuất hiện, người cao điểm nhất sẽ chấp 3 người kia. Có thể sử dụng tuyệt chiêu, mỗi người có 1 chiêu khác nhau, có thể sử dụng bửu bối để ăn cắp điểm, ăn cắp vũ khí của người chơi và v.v...

:D hình như ko jống cảm nhận nhỉ, nhưng mình ko bít nói jì thêm.

lemonadess

Banned
Thì bỏ bớt game ra là được chứ sao. Nhiều game mình chơi vài lần là xóa, giữ lại chật đất :| Bây giờ HDD chỉ chứa game chơi được nhiều người mà vui, hoặc game hay thật sự thôi.

Ban oi , cho minh hoi voi minh ga lam , lam cach nao de lac xi ngau vay , bam nut no cu lan cuc xi ngau lien tuc chu khong thay len dc , lam sao day

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN