3DS Monster Hunter 4

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Phiên bản Monster Hunter tiếp theo đang được phát triển dành cho 3DS. Không biết có độc quyền hay không :-"

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Hả ko lẽ ra bản tri xong lại ra thêm 1 bản 4 này hả go2 o_O !!!!! Trời nhìn đồ họa đỉnh wa', mà là cs hay là trong lúc chơi game vậy, mà trong lúc chơi game sao ko thấy mấy thanh status gì hết !!!!

DragonFly

Coi như là Rồng đi
99% phải có U rồi, nhưng Tri G chơi trước, còn 4th chắc ít nhất 2-3 năm nữa. Thế này thì 3DS lên hàng cụ rồi, lúc trước doanh số PSP toàn nhờ MH các phiên bản, nay ra trên 3DS cả 2 bản, mới qua box PSP nghe mấy em nhỏ chửi um xùm :))

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Công nhận, coi trailer phải tua đi tua lại mấy lần, sau cùng mới dám khẳng định là in-game chứ không phải CG Movie, hình ảnh thật tuyệt vời, kiểu này..... chắc 8G luôn :))

SkydragonZX

Nấm nhỏ
ko có lộn đâu bạn cái này là nintendo tuyên bố ở tokyo gameshow đấy
nhưng chắc năm sau mới có:| bay giờ chưa có nhiều thông tin cho lắm:myemo0135:

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
2 superstars của game chắc chắn có mặt là Tigrex và Los, và hunter này đang mặc áo giáp của Tri.

Rất đáng mong đợi, nhưng có lẽ ít nhất phải E3 2012 mới biết được thêm về game này

shinshin

Nấm nhỏ
Cái Logo MH4 cũng vàng chóe, giống cái logo của Tri
Chỉ lo mốt lại có thêm mấy bản trên vita nữa, mình ko biết chọn ai :rolleyes[1]:

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
cho e hỏi câu ngu ngu xíu là game MH4 này ko bít có chơi c-pad 2 dc giống MH3g ko nhỉ
Đào mộ giữ dzậy , có chứ sao không mà còn có thể tốt hơn cả MH3G nữa , mà cái c-pad sài được hay không thì không có quan trọng đối với chúng ta , mà cái quan trọng là nó có ENG hay không kìa

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Thấy dòng Monster Hunter cũng được nhiều người thích lắm mà đâu chỉ riêng gì ở Nhật:rolleyes[1]:, sao anh Cap không cho ra mấy thị trường khác nhỉ:-?

gDrAg0n

Thế mà cũng trúng
mong bản 4 nó có chế độ chơi online qua wifi :myemo0111:, chứ chơi 1 mình tự kỉ như tri G thì pùn lắm, tính mình thích chung vui vs mọi người cơ :bleh[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN