Mua Wii Remote

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cảm ơn Fossteam nhưng có vẻ là Ashera rất có lý. Hotgame bán bộ xịn và mới 100% cũng chỉ 1T. Đó là chưa kể đến yếu tố an tâm khi mua hàng công ty + chế độ bảo hành rõ ràng.

Giá của bạn đưa ra là hơi chát. Bạn cân nhắc giảm giá thêm

Ashera

Nấm bình thường
er ... xin thưa là nếu cả bộ 1 T mà mới tính , tớ e là con nunchuck là hàng wu brand chứ k phải wii nintendo brand đâu ợ
sao lại kô phải nintendo, mình mua bộ wii remote của hotgame là 1T chả khác gì bộ wii remote đi kèm máy wii, vỏ hộp cũng như nunchuck giống hệt nhau, logo là WII chứ không phải WU

Ashera

Nấm bình thường
vấn đề là wiimote và nunchuck phải mua cùng nhau, không được mua lẻ, nếu không mua wiimote của Hotgame và nunchuck của Gamescenter thì chỉ hết có 750k thôi

er ... xin thưa là nếu cả bộ 1 T mà mới tính , tớ e là con nunchuck là hàng wu brand chứ k phải wii nintendo brand đâu ợ
không biết thì đừng có nói - vào trang chủ nintendo rồi vào các nhà bán lẻ à xem - wiimote 30USD - nunchuck 20USD tổng là tầm 850k - Ashera nhầm sao ý - 850 mà

về phụ kiện wii có 2 loại hàng bạn nhé, có loại oem ( bán ngoài)và loại original ( gốc - chỉ có theo máy), mình đã cậm. tận tay cả 2 loại và so sánh, chất lượng rất khác nhau. nhất là chơi một thời gian thì loại oem xuống cấp thấy rõ, analog trên nunchuck bị lệch, cảm ứng chuyên động không còn chính xác nữa. 2 loại này thoạt nhìn giống nhau nhưng nếu có sẵn một cái xịn rồi thì có thể so sánh về màu sắc in trên nút home, rồi chất nhựa làm remote và nunchuck. Của mình xin cam đoan là hàng theo máy

Cảm ơn fossteam.

Hôm qua đã ra Gamescenter thuổng một đôi. Tổng cộng là 1.050.000 nhưng chủ hàng đã hữu nghị giảm cho 50K. Mình mang về so sánh và không thấy sự khác biệt. Mình không sành về Wii nhưng nghĩ một cách thô thiển là Nintendo được lợi nhờ việc bán thêm phụ kiện vì Wii hỗ trợ việc chơi nhiều người. Lý do gì để họ sản xuất hàng theo máy và hàng ngoài theo hai quy trình và dây chuyền khác nhau. Thêm nữa giá bán mà các shop ở VN đưa ra cũng sát giá thế giới. Đó là chưa kể đến việc họ mua sale nên có thể tiết kiệm được hơn.

Kakazy muộn quá:)

Cảm ơn fossteam.

Hôm qua đã ra Gamescenter thuổng một đôi. Tổng cộng là 1.050.000 nhưng chủ hàng đã hữu nghị giảm cho 50K. Mình mang về so sánh và không thấy sự khác biệt. Mình không sành về Wii nhưng nghĩ một cách thô thiển là Nintendo được lợi nhờ việc bán thêm phụ kiện vì Wii hỗ trợ việc chơi nhiều người. Lý do gì để họ sản xuất hàng theo máy và hàng ngoài theo hai quy trình và dây chuyền khác nhau. Thêm nữa giá bán mà các shop ở VN đưa ra cũng sát giá thế giới. Đó là chưa kể đến việc họ mua sale nên có thể tiết kiệm được hơn.

Kakazy muộn quá:)
nói chung các bác biết đến em thì em vẫn để giá tốt cho các bác!! hàng mới 100%, LH 0979 505 447

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN