Ngày lễ tình yêu - 14/2 (=,=)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Chết, anh đã gửi qua đường bưu điện từ tuần trước rồi mà :-/. Nếu mai không thấy em cứ nắm cổ thằng bưu điện mà hỏi tội nhé :">

lemonadess

Banned
[14/2] †…VåL€†ïñë's — Däÿ…† — Gửi lời yêu thương

Hum nay là ngày Valentine, một ngày thật đặc biệt đối với những người đã - đang - và sẽ yêu.
Vậy nên chúng ta hãy cùng nhau gửi lời yêu thương tới "một nửa kia" của mình đi nào.
Vẫn biết forum ta tỉ lệ boy "khá đông". Nhưng không vì thế mà mất đi tính lãng mạn của chính mình.

Còn gì bằng khi "nửa ấy" biết được bạn quan tâm tới họ như thế nào. Và nếu có nhiều cách để thể hiện. Tại sao không thể dành 1 chút thời gian suy nghĩ. Viết nó ra đây, bày tỏ cảm xúc của mình với cả THẾ GIỚI....

Mọi người vào ủng hộ nhá.

Wolverine

Nấm nhỏ
Theo truyền thuyết kể rằng trong ngày 14/2 nếu bạn bóp chặt cổ người yêu mình 14 phút 2 giây thì người đó sẽ vĩnh viễn ở bên cạnh bạn Cũng theo truyền thuyết đó thì trong ngày 14/2 nếu bạn chưa yêu mà bóp chặt cổ mình 14 phút 2 giây thì vĩnh viễn ko bao giờ phải yêu nữa Theo truyền thuyết kể lại : Trong ngày 14 - 02 nếu bạn nhịn thở và bóp cổ người yêu bạn trong vòng 14 phút 02 giây thì bạn và người yêu bạn sẽ mãi mãi ở bên nhau.

Hồi đấy anh có DS Lite , anh yêu em , em đòi chơi rồi em làm mất .
Bây giờ anh có DSi , anh va em chia tay , anh ko cho em đòi chơi để làm mất nữa.
....
Nói vậy chứ anh vẫn rất yêu và nhớ em!

Tối nay 14/2 mà phụ huynh ko cho đi chơi >.<", đành phải ở nhà ngồi onl với lại spam trong này (_.__").
Ai có ng` iu thì show hình lên đê ;;)

espeon

V.I.P Member
espeon hôm trước nói:
espeon năm ngoái nói:
Từ bé đến giờ chửa được mẩu sô cô la nào trong cái ngày này từ bất cứ ai nên giờ cũng chẳng quan tâm

Lên cấp 3 chắc sẽ quan tâm
Chắc là vẫn không có =)
Vâng, và tôi đã có 1 mẩu sô cô la rồi \:D/ từ một đứa bạn từ năm lớp 3 :-"

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN