Toàn Quốc Nhận order FREE phí từ Play-Asia, Ebay, DX........Sell các loại Gift Card, eshop đúng giá......

Cửa hàng game Nintendo nShop

aliviss

V.I.P Member
Cái the nho voi adaptor của mình đã có tracker chưa bác ...
chưa bác ơi nhưng yên tâm là k bị mất hàng nhé

cho e hỏi là acekard bán bn ạ
380k e nhé nhưng sắp tới mới có hàng

đã có băng Pokemon White US version chưa a....
giá như thế nào ạ
Bản US tháng 3 mới có chắc ra cùng đợt với 3DS giá thì tới lúc đó mới tính được nhưng dựa vào bản Gold với Silver hồi trước thì tầm khoảng 1T-1T2

Mã:
http://cgi.ebay.com/Audio-Technica-ATH-M50S-Headphones-ATHM50-M50-ATHM50S-/250764292978?pt=DJ_Gear_Lighting&hash=item3a62b77372#shId
cái này về vn bao nhiêu a :-?

aliviss

V.I.P Member
http://www.ioffer.com/si/dsquared+belt?page=2
Aliviss có ship đc từ trang này ko vậy
chưa thử bao giờ để nghiên cứu xem đã

Hix bọn eachgame chán quá nó tưởng mình ko nghỉ lễ như nó cứ làm từ từ mới chết chứ :((

nếu ship về thì trong 1 tuần là có nhưng sẽ dính thuế đấy và phí ship rất cao tận US $58.45 cơ

nếu ship về thì trong 1 tuần là có nhưng sẽ dính thuế đấy và phí ship rất cao tận US $58.45 cơ
dã man thế ạ =(( a có biết nguồn nào rẻ hơn ko e định ra tết có tí lì xì làm e này mà thấy giá chỗ nào cũng ngất ngưởng tìm được e 98$ tưởng ngon rồi =((

aliviss

V.I.P Member
Thế của tớ liệu có về kịp trước CN này không?
Hôm nay đi làm, thấy xung quanh vắng vẻ. Kiểu này mai và mốt thế nào cũng có người trốn việc cho xem.
Lô hàng cuối cùng đã rời bến cùng hy vọng sẽ về trước tết nào.vẫn làm việc chứ k trốn nhé hehehe :shake::shake::shake: có cái tracking check cho đỡ buồn đây Tracking NO. is DHL: 4744182505

acekard có sẵn k ạ
chuẩn bị có 1 cái về cùng lô hàng cuối cùng này

dã man thế ạ a có biết nguồn nào rẻ hơn ko e định ra tết có tí lì xì làm e này mà thấy giá chỗ nào cũng ngất ngưởng tìm được e 98$ tưởng ngon rồi
mấy món audio này e chịu khó tìm trên ebay thôi (cái kia đắt vì là hàng xịn + seller xịn + ship nhanh)

aliviss

V.I.P Member
Thành thật xin lỗi các a e đã đặt hàng trong đợt ship vừa qua. Hàng đã về hôm qua nhưng chưa làm xong thủ tục hải quan nên chưa thể lấy về được mong a e thông cảm. Hàng sẽ được trả vào mùng 6 tết thanks a e đã ủng hộ. Chúc a e Nintendovn 1 năm mới vui vẻ

P/S: Nhân dịp năm mới free phí đặt cho tất cả các đơn hàng tới hết T1 âm lịch

LethalRedArmy

Nấm bình thường
Tớ đã nói rồi mà. 1 số nơi quy định làm đến hết chiều 30 mới nghỉ tết. Nhưng trên thực tế, mấy ngày trước đã nghỉ sạch cả.
Thứ 7 tuần trước đi làm bù, xung quanh không có ai. Lượn 1 vòng cũng thấy vắng hoe.

Đợi ra tết, tớ sẽ làm thêm 1 mẻ nữa.

aliviss

V.I.P Member
ship cái này về thì mất bao lâu+bao nhiêu tiền hả anh? khoảng bao giờ lấy đc ạ? e đang cần gấp.
http://www.eachgame.com/goods-1311.html 1 cục này nhiêu thế bác. chừng nào ship nhanh vậy
tính mua vài cục về dự phònh
Đã pm nhé các bạn cứ chọn hàng 8/2 pm lại mình nhé vì sau 9/2 mới đặt hàng được :D

mình thấy trên eachgame để dsi 1 cái là 166USD còn 1 cái là 213USD là sao bạn
Sold Out hết rồi bạn ơi (hết hàng nên ko bán nữa :D 166 là hàng refubished)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN