Nhật Ký Forum NintendoVN (2007 & 2008)

Cửa hàng game Nintendo nShop

vodoi_em

Nấm nhỏ
lâu lắm rồi ko vào 4rum, nhớ quá, mặc dù hôm nào cũng lên mạng:))
ít vào 4rum là do cơ sở dữ liệu của N-club khá ít, thành viên online thì ko nhiều, max lắm trung bình 1 ngày cũng chỉ 8 người, mình post bài hôm sau may ra mới có người trả lời.
30/1
-10 điểm môn Sinh và Hóa.
-Ngay đầu năm học mà đã có bao nhiêu điểm ngon, toàn trên 9:D.
-Đang phân vân xem có nên lấy tiền tết bắn vào con PSP hay ko, vì thấy nó cũng ngồ ngộ:D.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
lâu lắm rồi ko vào 4rum, nhớ quá, mặc dù hôm nào cũng lên mạng:))
ít vào 4rum là do cơ sở dữ liệu của N-club khá ít, thành viên online thì ko nhiều, max lắm trung bình 1 ngày cũng chỉ 8 người, mình post bài hôm sau may ra mới có người trả lời.
30/1
-10 điểm môn Sinh và Hóa.
-Ngay đầu năm học mà đã có bao nhiêu điểm ngon, toàn trên 9:D.
-Đang phân vân xem có nên lấy tiền tết bắn vào con PSP hay ko, vì thấy nó cũng ngồ ngộ:D.
láo nào 8-x8-x, 8 người thì ăn cám cả lũ à 8-x8-x

Viết gì nữa bây giờ....hừm hừm....hôm nay xù hết, không đi học môn nào :bye2[1]:

Vì forum chỉ tập trung vào 2 hệ máy chính:nds và Wii.Nên tin tức đưa ra cũng ko nhiều.Ko giống như bên forum gamevn và 1 số forum khác,hầu như là all in 1,post bài bên box này ko được thì wa box khác spam\:D/.
Về phần thảo luận game cũng khá vắng vẻ:cc_confused[1]:ko bit tai sao nữa.Thấy toàn post game mới là nhiều:myemo0112:
Số còn lại là gamecube(hệ này hỏi thử xem VN có bao nhiu người có:em21:)1 số khác thì nes(wa' cũ ko còn chơi nữa,chỉ còn trong kí ức cua em mà thui:xm0004:)snes thì nhỉnh hơn 1 tí :D).Gameboy thì những game hay chơi hết rồi,ko có hứng chơi lại:huh[1]:...
Spam 1 chút mob đừng chém nha ::em32:

espeon

V.I.P Member
Box này post ko được count nên ko tính là Spam :D

Gamevn, Game4v, gamethu là những Forum lớn, thập cẩm tất cả các loại game, console nên nhiều tin tức là phải rồi, nhưng lại chia nhỏ ra làm nhiều nhóm ( nhóm chơi PS2, nhóm chơi GBA,....) bị gói lại trong Box. Còn chúng ta là Forum chuyên sâu về Nintendo cơ mà, đâu có thập cẩm, chúng ta có cả 1 forum để bàn bạc, đâu bị gói lại trong box.
Nếu bây giờ bạn cần tìm thông tin về Nintendo thì bạn sẽ vào đâu? Gamevn hay Nintendovn? Chắc chắn thông tin về Nintendo của Gamevn sẽ không bằng chúng ta rồi, và chắc chắc thông tin về các hệ PC, PS, XBOX chúng ta sẽ không bằng được Gamevn.
Vậy nên không so sánh forum mình với gamevn được ^^

Thảo luận game vắng vẻ vì 2 dòng game nổi bật của Nintendo Pokemon và Mario đã có Box riêng. Còn các game nổi tiếng như Zelda, Lunar Knight, Yu-gi-oh, hiện nay có Advance Wars nữa đều đang được bàn luận rất sôi nổi đó chứ :|

Nes và Snes luôn luôn là 2 Topic được ghé vào nhiều nhất của Forum mà bạn :|
wadoncoi nói:
Gameboy thì những game hay chơi hết rồi,ko có hứng chơi lại
Game hay mà ko có hứng chơi lại ? O_O

Nếu bây giờ bạn cần tìm thông tin về Nintendo thì bạn sẽ vào đâu? Gamevn hay Nintendovn? Chắc chắn thông tin về Nintendo của Gamevn sẽ không bằng chúng ta rồi, và chắc chắc thông tin về các hệ PC, PS, XBOX chúng ta sẽ không bằng được Gamevn.
Vậy nên không so sánh forum mình với gamevn được ^^
đồng ý 2 tay :D bác nói hay wa':myemo0131:
Nes và Snes luôn luôn là 2 Topic được ghé vào nhiều nhất của Forum mà bạn
ít khi vào box nì:em44:
Mod = moderation còn Mob = Quái vật đó
sorry,chơi game online riết rồi nhầm:em20:
mà hum bữa đi lang thang trong cabal online gặp 1 người có nick là AshleyTisD,có phải là bác ashey nhà ta hok nhỉ::em04:

ui ui ui, hum bữa wa bên softvnn kiếm phần mềm mĩ nhạc, tự nhiên nổi hứng ghé quabox game thấy mấy link rom ở bển ngon ra phết

Mấy cái link đó down thì tốc độ nó cứ là "Phây Phây" nhưng....

Đa số mem ở bển nói là forum chúng ta quá khó để kiếm link nên mới wa bển request #__#

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
1/2/2008

Tối hum wa thấy hơi khó chịu, tưởng hok seo. Giờ đổ bệnh rùi, mệt quá, tức ngực, khó thở quá. Làm cái gì cũng giảm sút, kể cả chơi game.:em27:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
ui ui ui, hum bữa wa bên softvnn kiếm phần mềm mĩ nhạc, tự nhiên nổi hứng ghé quabox game thấy mấy link rom ở bển ngon ra phết

Mấy cái link đó down thì tốc độ nó cứ là "Phây Phây" nhưng....

Đa số mem ở bển nói là forum chúng ta quá khó để kiếm link nên mới wa bển request #__#
họ nói vậy là sao? Nobody nói kĩ hơn chút coi? Có gì để sửa chữa luôn :D. Tớ thấy các link down ROM của mình ổn mà, hơn nữa lại có topic request rồi còn gì?

hôm nay đùng là 1 ngày dài đăng đẳng, thấy chàn đời sao sao ấy, buồn quá biết chừng nào mới có mối tình đầu tiên đây, không lẽ suốt đời này yêu pikachu hoài :((

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
5/2/08
11 giờ khuya. MỚi vớt bánh chưng, bánh tét xong. Năm nay bà gói nhiều hơn năm ngoái, ăn mệt nghỉ.

Rạng sáng 7/2/08 ở VN
Ngày 30 Tết rồi nhỉ. Có một người con xa nhà buồn rã rời ngày Tết. Chẳng còn tâm trạng mà làm gì nữa...

6h kém 10 chiều 30 Tết.....

Càng lớn Tết càng chán, cũng may hôm qua ra HN lên chỗ 20 Hai Bà Trưng làm đến nửa triệu tiền film, toàn DVD mà quái mỗi đĩa có 15 nghìn :( còn mấy ngày nghỉ xem nốt cho máu, mới xem được Da Vinci Code, Love Actually với cả Dòng Máu Anh Hùng, à còn có Giờ Cao Điểm 3 nữa. Film là thích nhất :D
Thiếu cái phim Cây Vĩ Cầm Vàng, chán quá :((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN