Nhớ mọi người ghê ^^

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Hê hê đi nghĩa vụ mà nó huấn luyện thành lính tinh nhuệ thì đỡ wa' :))
Sau này xuống núi võ nghệ đầy mình, hok sợ bố con thằng nào cả =))

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
kinh quá nhỉ, thế mà TV năm nào cũng bảo năm nay vượt chỉ tiêu, số thanh niên đi đầu thú cao hơn năm trước =))

chắc chuẩn bị war với TQ đây, hôm nay đọc báo thấy tin VN mua vũ khí của Nga @-) nếu là Mig thì tốt, dòng này chuyên đọ với F của Mĩ hồi trước ;)) bên vũ khí công nghệ cao nghe nói cũng đang huấn luyện đặc biệt gì đấy, chắc sắp rồi :S
nghe đâu VN vừa mua mấy chiếc tàu ngầm nguyên tử của Nga đang đỗ ở Vũng Tàu thì phải :-?

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
cũng tùy người đi nghĩa vụ quân sự về ra sao
như anh Likan ở nhà nè, đi về bàn nhau về chính trị, nó bẻ đôi 1 chữ cũng ko bẻ dc (Đảng viên đấy nhé)
tóm lại theo sự mô tả của Likan là: sự bóc lột là yếu tố dẫn đến sự thành công của TBCN, cũng như là yếu tố khiến TBCN phải chuyển đổi các hình thái của mình để phù hợp với sự biến động xã hội. Tuy vậy, XHCN đã biến sự bóc lột đó thành một thứ khác hoặc cho nó biến mất, mà XHCN đã bóc lột 1 cách tinh vi hơn, thông minh, sắc xảo hơn và gọi nó là "sự công bằng", nhưng lập luận bị gẫy thì chỉ nói được, đây là giai đoạn tiến lên CNXH mà thôi.
Thực tế: vào đó, ngủ nghỉ khổ cực, trăm bề khó khăn, nhưng nhận được 1 mức tiền so với thu nhập hiện nay chỉ là mức dưới mức công nhân làm ăn cơ bản ở nhà máy.
1 điều lưu ý: khi ra quân phải tuyên thệ 10 điều, trong đó có điều phải trung thành với Đảng Cộng Sản VN!!!!!
:"> ý, bài này mà để cho mấy bác thấy là teo Nintendovn nhé

hieu

Nấm nhỏ
Hình như em nghe nói trong một gia đình chỉ cần 1 người đi thôi phải không :-? ví dụ như nếu có anh đi rồi thì người em khỏi phải đi :-?

gameboy89

V.I.P Member
Hình như em nghe nói trong một gia đình chỉ cần 1 người đi thôi phải không :-? ví dụ như nếu có anh đi rồi thì người em khỏi phải đi :-?
Hình như là vậy, nhà bác tớ có 4 anh em, cậu thứ 2 đi nghĩa vụ , còn mấy ng` còn lại thì hok thấy đi :-/ chắc là chỉ cần 1 ng` :-?

sau 3 tháng thì lại moi topic lên 1 lần nữa :)) moi lên thêm 2 phát nữa là coi như đã nằm ở nhà :)) chừng nào mới tới ngày đó trời :((

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Nghĩa vụ đâu có chừa ai trong nhà, nếu anh đi về, mà người em vẫn đủ tuổi đi nghĩa vụ, thì cũng bị hốt thôi. Likan mới bị gọi nè, mà được cái cặp mắt quá nặng, đi vô sợ bắn nhằm.
Anh Bảo >:) đi đi, để em làm trùm NVN

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
:-w ta nói ta ghét lắm nha, đi chụp hình dzới hoa dzới bông mà ko rủ đi theo, bỏ lại bày em loay hoay trong này, trừ rep đi bà con

Kawaii

Super Princess Peach
- anh yuripai có nhớ nhung em hok ta :(

- nhớ anh nhìu ^_^ em có muốn đi phục vụ quân đội cũng hok đc, hok thoi cũng xách súng theo anh đi bắn tỉa goy đóa :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN