Những điều cần biết khi mua NDS [Trung tâm tư vấn ^^]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Vãi gì? Không phải Made in Hồng Kông bên hông Chợ Lớn là được rồi, đến giờ vẫn chưa thấy ai phàn nàn về chất lượng của DS TQ cả (dù cái iQue hình như có bị kêu ca đôi chút thì phải :-??)

Em đang tính mua 1 con DS, có thằng bán hàng cũ gồm máy+sạc+vài băng game já 1,5m.Vậy có được ko mọi người hay vẫn đắt
Trả lời nhanh jùm em,thx :-*

Em đang tính mua 1 con DS, có thằng bán hàng cũ gồm máy+sạc+vài băng game já 1,5m.Vậy có được ko mọi người hay vẫn đắt
Trả lời nhanh jùm em,thx :-*
bác ở đâu thế ,em đang có nhu cầu bán cả bộ gồm máy +R4+thẻ 1G(bảo hành đến 2010),máy đã dán nilon,nếu bác wan tâm thì vào
http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=3821
chúc bác sớm mua được DS vừa í

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Mua ở Xgame mắc mắc sao đó,một ique DS lite,1 DSTT+Micro SD 3tr5.Mà ai gửi lại tui cái link mua USB wifi đi,mua nhầm con TP-WN322G của TP Link 54Mb không xài được chán quá.Chỉ 65 MB mới hỗ trợ đúng không ?

buta_buta

Nấm bình thường
Em đang tính mua 1 con DS :D

Mà ko biết mua ở Vn với ship hàng trên ebay thì cái nào tốt hơn nhỉ :-?. Giá cả cũng xê xích nhau chút (ebay thì cộng luôn tiền ship khoảng 2tr1)
Có đứa bạn bảo mua ở ebay cho nguyên đai nguyên kiện, made in Jap, lại rẻ hơn chút, tiện thể ship chung với skin luôn.
Mà đại ka thì nói mua ở VN cho đảm bảo, tự tay kiểm tra tại chỗ :-?.

Với lại mấy cái skin bán trên ebay là thế nào vậy mấy anh :-/ ? Có phải là lớp vỏ silicon ko :-/. Hay là hình để nhét vào lớp vỏ mà anh kawaii nói :-/.

cac anh oi em du dinh mua con ds lite.cac cong viec de thu thi hieu het roi bit thu the nao rui nhung chua hieu lam ve cai vu cua firmware la gi va mua cai bo R4 gia bao nhiu trong do co the nho ko, neu ko thi xai the nho nao tot cho R4

fly_us

Nấm bình thường
ra tiệm thấy có loại nào giá vừa túi tiền nhất thì mua vì bây giờ ko khác biệt gì đáng kể, 3 lựa chọn tốt nhất ở VN là R4, SC one và DSTT. Tất nhiên nếu tìm được thì CycloDS Evolution là tốt nhất :))

fly_us

Nấm bình thường
ngó lại ngay trang trước giùm. Về bản chất ko có gì khác hết, cả về chất lượng hay thiết kế. Nintendo sản xuất China, in thêm chữ Ique vậy thôi.

Đang tính mua con DS nhung ko biết nên mua loại FLASH CARD nào?(DSTT,T7 hay R4)
anh em nào rành thì chỉ mình về máy cái vụ này?thanks
Vừa mua con NDS life tại Nhật. Cũng made in China, nhưng chưa mua thẻ thiếc gì cà, nên giờ vẫn chưa sử dụng được. Bác nào biết rõ ưu nhược điểm của các loại trên thì phân tích cho em biet voi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN