Những điều cần biết khi mua NDS [Trung tâm tư vấn ^^]

Cửa hàng game Nintendo nShop

conternecticus

Nấm nhỏ
Tóm lại cho bạn VuaBungBu hiểu: Có DSi XL hay 3DS thì mới connect dc với Wifi có chế độ bảo mật là WPA hay WPA2, còn nếu là DS, DS Lite, DSi thì chỉ có WEP thôi

>>>>>> Có tiền là có quyền :))

VuaBungBu

Nấm nhỏ
cảm ơn mọi người nhiều, em đang xài DSi XL nhưng hôm bữa đi ra trung tâm thương mại có wifi free em lại kết nối ko đc. Nếu có đi lẫn nữa mà lại kết nối ko đc em sẽ ghi chú lại lỗi máy báo để nhờ mọi người. Xin cảm ơn mọi người rất nhiều :))
:rolleyes[1]:

Đào mộ tý, mãi mới tích cóp đc xiền mua 1 e ds lite cho thỏa nỗi thèm từ nhỏ. Mai e đi xem máy mà ko biết tý gì vì chưa đc sờ vào nintendo lần nào, bác nào có cao kiến ko chỉ e với

Ds lite bây giờ giá cũng rẻ, cách đây 1 tháng có mua của 1 bác trên diễn đàn 700k mà như mới, 2 màn hình chưa trầy, ko có điểm chết, bút và nắp cổng gba đầy đủ. Bác cũng phải check pin xem thử chơi lâu ko, tốt nhất là mua của mấy người uy tín trên diễn đàn, trong mục quảng cáo ấy

Ds lite bây giờ giá cũng rẻ, cách đây 1 tháng có mua của 1 bác trên diễn đàn 700k mà như mới, 2 màn hình chưa trầy, ko có điểm chết, bút và nắp cổng gba đầy đủ. Bác cũng phải check pin xem thử chơi lâu ko, tốt nhất là mua của mấy người uy tín trên diễn đàn, trong mục quảng cáo ấy
shop uy tin thi tan 1 trieu e ko kham dc :( hx hi vong mai ngon

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN