Nintendo 3DS e-shop; Online Service/Tổng hợp và cập nhật

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
sặc bao nhiêu vcoin thế để tớ đi bộ mang máy theo để tăng vcoin
vcoin gì ở đây, nhiễm VTC hả :))

Để cho dễ phân biệt ta thống nhất gọi Club Coin là từ trên Nintendo Club và Play Coin là đi bộ lụm được nha

Ờ mà cái game N64 kia là chơi trên Wii luôn hả :-?

StephenChow

Nấm nhỏ
vcoin gì ở đây, nhiễm VTC hả :))

Để cho dễ phân biệt ta thống nhất gọi Club Coin là từ trên Nintendo Club và Play Coin là đi bộ lụm được nha

Ờ mà cái game N64 kia là chơi trên Wii luôn hả :-?
Mình cũng bị nhiễm VTC nè :">
Hnay ra set Rồng Royal mới trong game CF mà chưa có xiền quay :myemo0111:

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
cho mình hỏi mình mới làm thẻ visa mà trong e-shop nó có bán game bằng thẻ Visa dzậy mình mua ra sao , có tính phí gì không dzậy

npduy8888

Nấm bình thường

raishusaku

Nấm nhỏ
Tóm lại trên eshop hệ us hiện tại chưa có game nào hay để mua cả anh em muốn mua game nên ra tiệm mua băng về chơi thì hay hơn

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Tóm lại trên eshop hệ us hiện tại chưa có game nào hay để mua cả anh em muốn mua game nên ra tiệm mua băng về chơi thì hay hơn
Tớ nghĩ có cũng nhiều ấy chứ, thứ nhất là DSi Ware, với lại game 3D như Mighty Switch Force ( 3D cực tốt), Pushmo (IGN cho 9.0) hay có cả game classic nữa ^^~

ansonhai

Thành viên lâu năm
Tuần này Nintendo Video có phần đầu của tập 1 series phim hoạt hình 3D Kirby - Right Back at Ya! \m/

Mỗi 1 tập (volume) sẽ được chia thành nhiều phần (part) do giới hạn dung lượng của 1 video trong Nintendo Video. :happy[1]:

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
thông báo ngày mai các hệ máy thuộc europe có thể download demo game Resident Evil: Revelations và củng có thể sẽ có những demo game khác như
- Cooking Mama 4: Kitchen Magic
- Metal Gear Solid: Snake Eater 3D
- Rhythm Thief and the Emperor’s Treasure
- Mario and Sonic at the London 2012 Olympic Games
còn bên hệ US thì vẩn chưa nghe nói thông về ngày cho download demo về nhưng cũng sớm thôi các bạn không phải chờ lâu

npduy8888

Nấm bình thường
Nintendo Of America đã không bỏ rơi chúng ta vào ngày mai các máy hệ 3DS Mỹ cũng sẽ có demo Resident Evil Revelations và típ theo đó vào ngày 26/1 sẽ có bản demo của Mario & Sonic at the London 2012 Olympic Games™ và các bản demo như Rayman® Origins, METAL GEAR SOLID® Snake Eater 3D cũng sẽ sớm xuất hiện.

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
:em25: hên quá, tưởng phải tốn xiền đăng ký học tiếng Nhật, để xài máy JP rồi !

Có bác nào biết làm thế nào để nạp prepaid card vào máy hệ JP hêm ?? Híc toàn game hay mà chả biết mua kiểu gì :((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN