Nintendo 3DS e-shop; Online Service/Tổng hợp và cập nhật

Cửa hàng game Nintendo nShop

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Nin club bị gì vậy bạn :-? mà tui thấy bạn không nên dùng bây giờ phí lắm, biết đâu sau này có nhiều soft hay cho 3DS thì sao :rolleyes[1]:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
tớ có tới 450 coin lận còn mấy cái survey chưa làm nữa nên dư sức nhưng mong bạn giúp dùm chứ để không chẳng dùng thì phí quá. Nếu bạn Ice Cream 10A9 giúp được thì gửi mail cho tớ qua yahoo: phamvanphuc47@yahoo.

Ps: nếu được lần sau tớ sẽ nhờ tiếp :myemo0109:
Xin lỗi nha tớ chưa bao h gặp lỗi như trên cả, nhưng sao cậu không để tiền đổi những cái vật chất ấy, tốt hơn, hiện tại có mỗi cái Art Academy chán phèo à :myemo0129:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Mấy cái "vật chất" đó không có ship ra ngoài nước Mỹ đâu mà ham hố, cứ để coin đấy đợi mỗi tháng có game mới, thích cái nào thì đổi ;))

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Mấy cái "vật chất" đó không có ship ra ngoài nước Mỹ đâu mà ham hố, cứ để coin đấy đợi mỗi tháng có game mới, thích cái nào thì đổi ;))
À quên vụ đó, tại tớ có người thân bên đó nên mới ham hố được :-j
Đúng rùi đúng rùi thôi mọi người nghe theo go2_ars nha, đợi mỗi tháng ấy, không chỉ tặng free game DSi Ware đâu, tháng trước tớ đổi được Kirby bản gameboy nè :D:D:D

tình hình là e ở hà nội tìm mãi chả chỗ nào bán prepair card các bác chỉ đường em với ! ngoài nạp cái thẻ đó ra còn cách nào có coin ko :D

ansonhai

Thành viên lâu năm
Club Nintendo America đã update các game cho đổi bằng Club Nintendo coins trong tháng này:

Vài hình ảnh của Mario's Picross: (down ngay kẻo muộn)

Radar Mission:

tình hình là e ở hà nội tìm mãi chả chỗ nào bán prepair card các bác chỉ đường em với ! ngoài nạp cái thẻ đó ra còn cách nào có coin ko :D
Mua bằng cách chuyển khoản cho Nintendo VN shop rồi nhận code nạp tiền.

honquoc

Thành viên lâu năm
công nhận NintendoDogs mới dow chơi thử , mới nhìn thì thấy nhức mắt ko ra 3d cứ 2 bóng lát tập trung xem thì oh my god nhìn rất có chiều sâu và độ xa nhìn cảm giác nó đang ở tc camera của mình vậy tuyệt vãi búa:myemo0111:

viking3

Nấm bình thường
Nintendo Club đang có chương trình trả lời hiểu biết về Nintendo & có cơ hội nhận 300 club coins miễn phí đây:

Vào trang chủ: https://club.nintendo.com/

Click vào --->

Hoặc Link trực tiếp qua facebook: http://www.facebook.com/Nintendo?sk=app_270232393025591

Câu hỏi & Trả lời (ai bí thì xem :rolleyes[1]:)

1. Was Link originally right-handed or left-handed?
Right-handed
Left-handed *
Both right and left-handed

2. In the original Super Mario Bros released in 1985, after receiving the Flower Power, what color does Mario’s hat become?
Green
White *
Purple
Blue

3. What is Wario's favorite food?
Olives
Onions
Garlic *
Anchovies

4. What vegetable does Pit occasionally get turned into in the original Kid Icuras game?

Eggplant *
Potato
Cucumber
Tomato

5. In what game did Luigi first appear?
Super Mario World
Super Mario Bros.
Luigi's Mansion
Mario Bros. arcade game *

Special challenge: Look through the Featured Rewards in the section below. Which reward contains the hidden batch of Coins?
Super Mario Shoelaces
Wii Remote Holders
Reversible Pouches
Giant Mii AR Card *

Sau khi tick xong --> điền Email đã đăng ký account Nintendo Club --> Submit --> chờ kết quả :myemo0111:

em có thẻ visa prepaid nạp thẻ vào nó báo lỗi your card cannot use for information v.vv...please contac....vv e không nhớ rõ hết mong các bác giúp :( đang cần mua game :(((((((

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
mình đã thử rồi hình như visa ở việt nam nó không cho , chậy ra cửa hiệu mua 1 cái card về nạp vào cho nó lành

summonDS

Nấm nhỏ
Cho mình hỏi cái pin code đi ching với máy 3ds vào trang club.nintedo.com sau đó điền mã pincode vào rồi làm gì nữa ạ, CHỈ MÌNH LUÔN CÁCH SỬ DỤNG

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Có coin rồi thì bấm qua phần GET GAMES & REWARDS đó, thích cái gì thì lấy cái đó. Lưu ý là những phần thưởng hiện vật như quạt, túi, poster... chỉ ship hàng trong nước Mỹ thôi, ko về VN đâu. Ở đây thì chỉ có lấy code để tải game thôi, mỗi tháng sẽ thay đổi game, ko thích game này thì chờ tháng sau

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN