Nintendo 3DS Game Demo

Cửa hàng game Nintendo nShop

Resident Evil Revelations theo mình là chơi rất hay va chân thât. Hiệu ứng 3D cùng màu sắc đẹp.
P/s: Nhưng giá hơi cao $49,96 chưa thuế ở Walmart

raishusaku

Nấm nhỏ
Mấy con zombie bắn vào đầu đến 4 phát nó mới chết gặp con 2 tay roi gai còn khó hơn bắn 4 phát shotgun k chết lại tiếp tục rút súng lục ra bắn tiếp thêm 5 6 phát game hao đạn quá ai biét cách né mấy con zombie k thấy vài lần nó lao đến bấm tùm lum né được để sau này dùng dao đâm cho đỡ

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
bạn Thieu Truong download lúc 9:00 AM là trễ quá rồi trong đây đa số down lúc 12:00 PM , với lại giá game quá chuẩn rồi một next-gen trên Handheld nhỏ gọn như vậy là quá vừa túi tiền

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Tớ thấy hiệu ứng 3D không được đặc biệt lắm, và hình như khi bật 3D lên thì lại có răng cưa, trong khi 2D lại ko hề có 1 tí răng cưa nào ( 1 điểm đáng khen cho đồ họa ở 2D :happy[1]:) Còn gameplay thì ôi thôi FANTASTIC! Tớ mém làm rơi cái 3DS khi mà 1 con nó xuất hiện giữa đường, con kia rơi trên trần nhà xuống :))=)) Lí do là vì khi coi Demo trên youtube đã skip qua đoạn này nên không biết sẽ bị hù , cứ tưởng đoạn này không có gì :))=))
Phim cắt cảnh và in game hình như y chang nhau, tuyệt vời :x:x:x

firecat

Nấm nhỏ
Mấy bác ơi cho hỏi chơi hết 30 lần rồi cóp vô thẻ SD khác hoặc xóa nó đi down lại có chơi đc típ ko :xm0002: ( hơi tham nhưng vẫn thèm ^^ )

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Tớ thấy hiệu ứng 3D không được đặc biệt lắm, và hình như khi bật 3D lên thì lại có răng cưa, trong khi 2D lại ko hề có 1 tí răng cưa nào ( 1 điểm đáng khen cho đồ họa ở 2D :happy[1]:) Còn gameplay thì ôi thôi FANTASTIC! Tớ mém làm rơi cái 3DS khi mà 1 con nó xuất hiện giữa đường, con kia rơi trên trần nhà xuống :))=)) Lí do là vì khi coi Demo trên youtube đã skip qua đoạn này nên không biết sẽ bị hù , cứ tưởng đoạn này không có gì :))=))
Phim cắt cảnh và in game hình như y chang nhau, tuyệt vời :x:x:x
Trong option có phần chỉnh 3D đóa. :D

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Mấy bác ơi cho hỏi chơi hết 30 lần rồi cóp vô thẻ SD khác hoặc xóa nó đi down lại có chơi đc típ ko :xm0002: ( hơi tham nhưng vẫn thèm ^^ )
Ôi, ban đầu tớ cũng nghĩ 30 lần chắc chả đủ, nhưng bây h chơi đc game rồi, tớ nghĩ lại rằng, game càng hay chơi demo càng ít thì sẽ càng thèm được chơi bản chính, bởi vậy tốt nhất nên chơi demo để thỏa cơn thèm, chứ đừng " nấu lẩu" nó, coi chừng bị chán đấy ~_~
P/s: Thanks, mod, để mình chỉnh thử coi nó có gì khác :)

anminh

Nấm bình thường
Thể loại này bình thường xoay xoay đã chóng mặt rồi, giờ thêm 3D vào lên mới chơi được một phút đã phải thoát ra:sorry[1]:

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
dzậy là chưa quên với 3D rồi mình chơi liên tục lun chơi lại 3 lần mà vẫn thấy bình thường không có gì chóng mặt cả còn khoái xoay dzậy hiệu ứng rõ nữa kìa , mà game này có cái cut sceen hiệu ứng 3D khá ít , không rõ bằng game được nhưng có 1 điều đò họa, gmaeplay, âm thanh quá chuẩn không che vào đâu được

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
dzậy là chưa quên với 3D rồi mình chơi liên tục lun chơi lại 3 lần mà vẫn thấy bình thường không có gì chóng mặt cả còn khoái xoay dzậy hiệu ứng rõ nữa kìa , mà game này có cái cut sceen hiệu ứng 3D khá ít , không rõ bằng game được nhưng có 1 điều đò họa, gmaeplay, âm thanh quá chuẩn không che vào đâu được
Ôi sai chính tả nhiều quá chaien ơi =)) ( quên -> quen, cut sceen -> cutscene, đò họa -> đồ họa, gmaeplay -> gameplay, che -> chê nha :em36:)

raishusaku

Nấm nhỏ
Súng đạn trong game bắn nhảm quá cùng bắn vào đầu mà đôi khi 1 phát nó die đôi khi 2 3 phát nó mới die nản thật sau khi thử nghiệm thì thấy cái này tính may rủi cao quá cùng là cái đầu mà đéo dính chổ hiểm là đéo chết ngay và chổ hiểm đó thì k thể nhìn ra được tại quá nhỏ may mắn thì bắn trúng nên tốt nhất cứ né nó roi đâm là chắc ăn khỏi tốn đạn

Đã vậy bắn shotgun ngay sat nó nhắm vào đầu mà k bị nổ banh gặp re 1 2 3 thì cái đầu đã văng đi đời nào rồi mấy con zom lần này làm k bị sát thương bởi súng đạn gì cả mấy bản 1 2 3 bán rơi đầu mình con giờ bắn toàn thấy nó lùi 1 chút mất nữa cái hay của re rồi

bạn Thieu Truong download lúc 9:00 AM là trễ quá rồi trong đây đa số down lúc 12:00 PM , với lại giá game quá chuẩn rồi một next-gen trên Handheld nhỏ gọn như vậy là quá vừa túi tiền
Mình có nói là mình là người download đầu tiên đâu.Mình download lúc 9:00 AM ở MỸ ?
còn theo mình nó đắt thôi? đối với game đó thì khoảng 40 USD thôi

---------- Post added at 11:10 PM ---------- Previous post was at 11:07 PM ----------

Ukm bạn raishusaku nói đúng đấy Zombie chết ko đẹp gì cả hihihihi.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN