Nintendo 3DS Game Demo

Cửa hàng game Nintendo nShop

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Súng đạn trong game bắn nhảm quá cùng bắn vào đầu mà đôi khi 1 phát nó die đôi khi 2 3 phát nó mới die nản thật sau khi thử nghiệm thì thấy cái này tính may rủi cao quá cùng là cái đầu mà đéo dính chổ hiểm là đéo chết ngay và chổ hiểm đó thì k thể nhìn ra được tại quá nhỏ may mắn thì bắn trúng nên tốt nhất cứ né nó roi đâm là chắc ăn khỏi tốn đạn

Đã vậy bắn shotgun ngay sat nó nhắm vào đầu mà k bị nổ banh gặp re 1 2 3 thì cái đầu đã văng đi đời nào rồi mấy con zom lần này làm k bị sát thương bởi súng đạn gì cả mấy bản 1 2 3 bán rơi đầu mình con giờ bắn toàn thấy nó lùi 1 chút mất nữa cái hay của re rồi
bản demo chứ có phải game hoàn chỉnh đâu bạn, bạn khó tính quá. Với lại súng đạn trong game sau này customide đc mà, chứ đầu game cho súng mạnh lúc đầu thì còn gì hấp dẫn nữa. Còn Re 1,2,3 bắn phát nát đầu = shotgun vì nó ko ngắm đc, chỉ có giương súng mà bắn thôi, còn game này ngắm đầu, tay, chân đc nên sức chịu đc của bọn quái này cao hơn

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Súng đạn trong game bắn nhảm quá cùng bắn vào đầu mà đôi khi 1 phát nó die đôi khi 2 3 phát nó mới die nản thật sau khi thử nghiệm thì thấy cái này tính may rủi cao quá cùng là cái đầu mà đéo dính chổ hiểm là đéo chết ngay và chổ hiểm đó thì k thể nhìn ra được tại quá nhỏ may mắn thì bắn trúng nên tốt nhất cứ né nó roi đâm là chắc ăn khỏi tốn đạn

Đã vậy bắn shotgun ngay sat nó nhắm vào đầu mà k bị nổ banh gặp re 1 2 3 thì cái đầu đã văng đi đời nào rồi mấy con zom lần này làm k bị sát thương bởi súng đạn gì cả mấy bản 1 2 3 bán rơi đầu mình con giờ bắn toàn thấy nó lùi 1 chút mất nữa cái hay của re rồi
Thế bạn có biết sự khác biệt giữa quái vật phần này và 1 2 3 không vậy :| Những con này thuộc dạng kiểu như chất lỏng thì bắn làm sao có chuyện văng này văng nọ o-+

okasage

Nấm nhỏ
lúc quái nó nhảy xổ ra mình chỉ có ý nghĩ trong đầu là "bấm nút R+y nã chết nó" thôi :))
btw: đã cho game này vào list cần mua sau tale of abyss \m/ !!

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
download từ sáng tới giờ mới xong ! +_+ mạng núi, sau Tết phải câu mạng khác thôi !
:myemo0111: hiệu ứng âm thanh rất hay, nghe headphone phê lòi kèn !

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Mới chơi xong còn lại 29 lần:rolleyes[1]:Phải nói là rất phê,một khi 3D là không bao giờ mún trở lại 2D nhưng có điều nhiều chỗ còn bóng mờ quá,rất khó chịu(mặc dù đã chỉnh đủ cách)nhưng dù sao đây chỉ mới là Demo nên nói chung là RẤT tốt:myemo0111:Mà hình như mình không hợp với dòng game kinh dị thì phải,chơi không giật mình gì mấy, nhiều lúc bị quái nó ôm còn ra sức chửi rủa nó cứ như thằng điên=))Mấy con quái thì vẹo tới vẹo lui làm khó bắn vào đầu, bắn vài phát là lại cầm dao thọt nó cứ như Chí Phèo thọt Bá Kiến =))

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
bóng mờ ý bạn nói là hiệu ứng gì vậy mình thấy 2D với 3D chắng khác nhau cho lắm , bạn chơi mà không thấy giật mình thì bạn là chùm thể loại kinh dị rồi, dù mình chơi lại 3 lần vẫn còn giật mình một tí nữa , bạn thử chơi trò Fatal Frame này đi làm bạn té ghế luôn đó

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Game kinh dị thì mình chưa chơi bao giờ ngoài mấy cái game bắn ma trên DS,nhưng xem phim kinh dị thì cũng nhiều lắm tại lúc nhỏ ông hàng xóm hay mở phim ma cương thi nên dâm ra h coi thể loại này không sợ mấy =))
Mà bóng mờ ở đây mình nói giống như lúc nghiên cái 3DS thì thấy hai hình ảnh dzậy đó,nhân vật thì không có nhưng đồ đạc trong game thì hay có lắm:rolleyes[1]:

Key_blade

Thành viên lâu năm
Mình bị giật mình lần đầu,với cả hồi chơi RE 4 trên PS2 đến cái ngôi làng rồi bị cưa đầu sau đó gặp ác mộng gần tuần :((.Sau lần đấy thì series này hay lắm :D

nhocson

Nấm nhỏ
mấy anh ơi seo game ko save dc vậy đến phần hell hết pin lại cắm vào chơi thì ko thấy đâu nữa??? dù seo thì game hay thật nhìn cảnh con zombie bay vào ôm hút máu mà em liên tưởng đến cái vụ ấy ấy.........>:)>:)

tibitibo

Nấm nhỏ
Lần đầu mình tiếp xúc dòng game này. Mình hỏi ngu xíu là hình như k có cột máu phải k? Nên mình chưa quen cứ bị cắn là bấm A liền :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN