Nintendo 3DS Game Demo

Cửa hàng game Nintendo nShop

canoc3000

Nấm nhỏ
quyết định ko mua vì quá khó, thử phần ultimate mà lướt cứ như đúng rồi, sợ màn hình không chịu nổi =)). demo mà cho thử unlimited thì cũng được :em36:

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Cấp độ unlimited đúng là điên rồ. Mình nghĩ chỉ có online mới mong, chứ chơi solo sao chịu nổi.

tidusboy21

Nấm nhỏ
tình hình cũng có chút hứng thú vs games này nhưng đang thử nhích lên chế độ khó nhất thế là đứt trong vòng nữa đoạn =)) GAME OVER!

ansonhai

Thành viên lâu năm
Demo không có max level, không có trang bị các item khủng, skill khủng như Curaga, Protect, X-Potion, Bahamut các kiểu thì chết là phải =))

ansonhai

Thành viên lâu năm

Demo của The Denpa Men: They Came By Wave đã có trên eShop từ tối 20/9.

Đây cũng là demo đầu tiên cho phép save và mang dữ liệu sang bản chính thức.

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Đã tải về tối qua. Phải nói là chơi rất thích. Thêm tính năng hỗ trợ save như trên thì tuyệt. Game này không có hệ thống vũ khí, hơi buồn tí.

ansonhai

Thành viên lâu năm
Trên eShop đã có 1 phần "Demos" riêng cho các game có demo rồi còn gì. Game nào có thì cũng đều sẽ thấy chữ "Game Demo Available" phía trên.

Vào xem thông tin game nào có demo rồi ấn sang trái sẽ thấy nút Download Demo.

ansonhai

Thành viên lâu năm

Tối nay (7/2) eShop sẽ cập nhật demo của Etrian Odyssey IV: Legends of the Titan. Save của demo này có thể giữ lại để chơi tiếp ở bản chính thức.

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Máy mình chưa set region nên chưa thấy. Ôk rồi.
CÒn 1 điều nữa là. Qên tk eshop r thì làm ntn. lập cái mới đc k ạ
Từ PSP sang Nintendo nên còn hơi gà. Mong các bác chỉ giúp
Ủa làm sao quên tk eshop được ?? Đâu cần username và password để tạo tk đâu :em35:

các bác cho mình hỏi, cái 3ds mình trong phần eshop nó còn ko có phần demo để ấn vào mà download nữa, giờ phải làm sao :( mình google ko ra

VuaBungBu

Nấm nhỏ
ý bạn là sao, bạn ko tìm đc cái thư mục gồm các game demos hay là có game bạn click vào mà ko thấy demo nữa ???
mình vẫn download bthg mà

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN