News Nintendo 3DS và 3DS XL được làm mới với nhiều cải tiến

Cửa hàng game Nintendo nShop

đợt Black Friday này em sẽ mua 1 em 1 là 3DS XL hoặc Wii U hoặc Ps4, mình thì chẳng chơi nhiều game trên 3ds nên củng chẳng ham đú thằng 3ds mới làm gì, chỉ tại đang đợi thằng FF với KH bên PS4 nên chơi tạm, và em củng chắc là em củng sẽ rước cả Wii U trong năm sau.

US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ??US đâu ?? :((
Việt Nam đâu ?? Việt Nam đâu ?? Việt Nam đâu ?? Việt Nam đâu ??Việt Nam đâu ?? Việt Nam đâu ?? Việt Nam đâu ?? Việt Nam đâu ?? :))

tienx88

Nấm nhỏ
căn bản màn hình độ phân giải nó vẫn không thay đổi , cái đang cần nhất bi h để chơi với sony là màn hình và cpu , còn game thì tất nhiên theo cảm nhận riêng em thì nintendo vẫn hay hơn tuy rằng hình ảnh nó hơi xấu

tienx88

Nấm nhỏ
Việt Nam mình thích sài đồ chùa quen rồi, mở chi nhánh ở Việt Nam có mà gặm carrot qua ngày àh :)) !!!!
căn bản là dân mình còn nghèo , trước học lớp 5 để mua được con gameboy em phải đi nhặt ống bơ và bán đĩa cũ suốt 2 năm trời mới mua được đấy chứ không như các bác nhà có sẵn tiền mua đâu ạ , hồi đấy phở có 2k/bát thôi

okasage

Nấm nhỏ
có bài nào chi tiết so sánh cấu hình 2 máy mới ko.
chơi được xenoblade thì ít nhất cũng ngang wii trở lên
cũng ko hẳn là ngang, xem game play của xenoblade trên Wii rồi xem lại trailer trên new 3DS bạn sẽ thấy 1 trời 1 vực :)) , cũng ko hiểu có pháp màu nào mà nó vẫn chạy đc

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN