Nintendo chính thức xác nhận 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

BubbleHead

Nấm bình thường
game iphone theo mình thấy chỉ mang tính chất biểu diễn nơi công cộng,như cái tap tap chẳng hạn,mang đến lớp chỉ để rủ bạn chơi hoặc nghịch cho đỡ chán chứ k thể ngồi lâu vs nó như các game Ds dc.Mà kì này chắc 3Ds ăn đứt luôn psp r,hồi trc còn thua về đồ họa chứ bh thì ;)) :x

ZhumZhum

Nấm bình thường
Mọi người giữ bình tĩnh không phê phán nhau nữa. Sao không ai so sánh DSi với 3DS hay IP4 vơi 3GS nhỉ.... Toàn so sánh những thứ không thể so sánh được, tốt nhất đừng bàn về mấy vấn đề nhạy cảm như thế...

Ps: Mà cũng lạ thật ở đâu có IPhone là ở đó có war :em29: ???

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
MỌI NGƯỜI CHẤM DỨT WAR VÀ SO SÁNH VỀ HAI HỆ MÁY! Thiết nghĩ không cần phải quá sa đà về chuyện này.

Abra đã ban fghfghdshg 3 ngày đồng thời cảnh cáo honquoc vì những post dễ gây kích động của 2 bạn. Mong mọi người giữ hòa khí và đừng biến nintendovn thành chiến trường như nhiều nơi khác. Nếu còn tái diễn sẽ có biện pháp cứng rắn hơn.

Thân,

MỌI NGƯỜI CHẤM DỨT WAR VÀ SO SÁNH VỀ HAI HỆ MÁY! Thiết nghĩ không cần phải quá sa đà về chuyện này.

Abra đã ban fghfghdshg 3 ngày đồng thời cảnh cáo honquoc vì những post dễ gây kích động của 2 bạn. Mong mọi người giữ hòa khí và đừng biến nintendovn thành chiến trường như nhiều nơi khác. Nếu còn tái diễn sẽ có biện pháp cứng rắn hơn.

Thân,
Mod hãy coi lại việc ban nick tôi ,hãy xem lại những reply mà honquoc đã post mới chính là nguyên nhân gây war ,thử hỏi tôi reply 1 câu mà honquoc cứ dựa vào đó mà post nhưng câu gây war .Mod thử coi lại nhưng gì tôi reply ngoại trừ câu mày tao xem coi nội dung nó như thế nào :-/

bây giờ đã ngừng war, tốt quá, mình muốn đưa ra vài nhận xét như sau. Mình cảm giác như DS series đầu của một dòng handheld cầm tay của Nintendo. Ví dụ như Gameboy, đầu tiên là Gameboy->Gameboy Color->Gameboy Advance, trong đó mỗi series lại có vài model khác nhau, thu gọn lại. Mình nghĩ Nintendo sẽ tiếp tục làm thế với DS: DS->3DS-> ?. DS đã có vài model khác nhau rồi nên mình nghĩ chuyện 3DS sẽ có model mới là chắc chắn. Mình rất muốn đợi có bản model sau thì mới mua nhưng khi nhìn thấy MGS3 làm lại với đồ họa tuyệt với như thế thì phải mua luôn thôi. Nintendo FTW, chờ mãi để nói câu này

Giá 3ds vào khoảng 150 đến 200 đô, theo đánh giá là thế, nguồn http://www.techlivez.com/2010/03/nintendo-3ds-announced-3d-games-without-glasses/

Giá 3ds sẽ ko đột biến so với DSi nên anh em an tâm, về VN giỏi lắm 5 củ ^^, kiểu gì sau này cũng có 3ds LL với màn hình to hơn, chiến dịch của nintendo là thế hehe.
Giá đó khó xảy ra nếu đem so sánh với DSi. Có thể không tới 300 nhưng ryon dự đoán trên 200. :D

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
nói túm lại ai thích 3DS thì vô bàn luận tự sướng và đú đởn w anh em, anh ko thích thì không cần vào đây làm gì đọc thêm ngứa mắt :D ae w nhau ko cãi cọ chi mệt thây, có tiền đủ cái nào phan cái đó :D

Hồi trước trên home page của nintendovn có cái ảnh 3DS mà có 2 màn hình to bằng nhau mỏng dính là ở đâu vậy. Em thích cái hình đây hơn.

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Cái mà mrdzin bảo là fanart thôi,ghép iPod touch vào với nhau thì phải
3D cả touchscreen thì hóa ra là mấy cái computer trong Avatar,Iron man à,bậy lắm.

sonchuaquy

Nấm nhỏ
về cấu hình 3DS thật sự làm mình bất ngờ với độ phân giải màn hình trên là 800x 240, quá ngon :), càng bất ngờ hơn về khả năng chỉnh độ sâu ảnh 3D
nhưng mình không thíck thiết kế của 3DS,nhìn từ cạnh bên trông cứ hao hao như cái bánh ham bơ gơ nếu gập lại, nhìn từ mặt trên xuống hao hao giống DS FAT :(, mình vẫn thấy DSLite có thiết kế đẹp nhất trong tất cả, nhìn đơn giản mà sang trọng

cái giữa giống bánh kẹp ko nhỉ =.= he he:D(em trai tớ cũng đồng quan điểm, ai phản đối đừng ném gạch tội nghiệp tớ )

như thế này càng có lý do để chúng ta chờ đợi vào các phiên bản 3DS mới trong tương lai, giống những gì nintendo đã làm với gameboy và DS, trong tương lai chắc sẽ có 3DS slim, 3DSi, khéo còn cả 3DS XL và LL nữa ấy chứ:lol[1]:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
3DS đã dày cui thế kia mà còn làm 3DS XL/LL nữa ai cầm nổi trên tay trời. Mà sao không có màu trắng nhỉ? Tui thích màu trắng

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN