Nintendo chính thức xác nhận 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

sonchuaquy

Nấm nhỏ
xem phim mà lúc nào cũng phải giữ 1 khoảng cách như thế chắc sau đi vặn lại cột sống quá:em21:
nếu mỏi thì tắt 3D mà xem như bình thường thôi :D
cấu hình 3DS chắc chắn hơn cả gamecube, đọc mấy cái comment trên gametrailer.com toàn thấy chúng nó kêu 3DS khủng hơn cả Wii, 1 thẻ game tận 2GB thì game phải ác chiến rồi :myemo0131:

Ultimate

Nấm nhỏ
Hơ, chủ thiết kế xấu thế để sau này ra bản Lite có người mua chứ sao =)). Với chất lượng của 3DS thì dù có thiết kế xấu nữa cũng chẳng ai bỏ qua vì nó xấu đâu :))

nhìn phê lòi con mắt lun...đang dự định mua cái psp mà đang phân vân cái chuyện h@ck Hen của nó...giờ ra 3DS thì để đành xiền mua 3DS thui...là lá la...ha ha ha cuộc đời vẫn đẹp sao...

ZhumZhum

Nấm bình thường
Cầu mong đừng như cái PSP 3000, phải gần 1 năm sau mới có hack và cũng đừng như cái PS3 đến giò này vẫn chưa có hack >.<

Death_of_Light

Nấm nhỏ
không biết bao giờ mới bán 3DS ?
một thẻ game 2GB nhưng chắc mấy cái chức năng hiển thị 3D cũng chiếm một phần dung lượng không nhỏ

nhìn phê lòi con mắt lun...đang dự định mua cái psp mà đang phân vân cái chuyện h@ck Hen của nó...giờ ra 3DS thì để đành xiền mua 3DS thui...là lá la...ha ha ha cuộc đời vẫn đẹp sao...
Thôi mua ps chơi trước đi \:D/ 3DS còn mướt mới có hack =)) Mua giờ chỉ tốn tiền mua giá máy đắt ngất trời với băng gốc đắt cũng ko kém:-s...

honquoc

Thành viên lâu năm

giờ nhìn kỹ mình thấy ngộ là sao mic và camera ko để chổ cũ như dsi ta ??? trong khi 3ds ở giữa thì tróng ko láng o.........mình nghi là vậy nè:
-Mic ko để ở giữa cũng có lý vì khi ta thôi vào míc cái mặt hay đút gần máy nên ko thấy hết đc game lúc chơi còn 3ds thì ở gần khe băng cũ của dslite nên ta vẫn có thể quan sát đc game lúc chơi....
- Còn camera đưa lên trên mình nghi là chắc có phần mềm chat yahoo riêng cho 3ds quá ,camera để trên cao vậy là để làm WC đó hehehe ....nếu để ỡ giữa như cũ thì hơi khó xem tý hihihi........
Suy nghĩ vớ vẫn 1 chút anh em đừng chém ........chém nhẹ thôi mình đang bệnh hehehe

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN