Nintendo DS và phụ kiện

Cửa hàng game Nintendo nShop

fly_us

Nấm bình thường
Giá để DS để chơi mấy trò chỉ cần chọt chọt thôi :)), hồi đó chơi Lost Magic trùm =))

Hay để coi film cũng được...

huan306

Nấm nhỏ
tớ muốn mua một stylus bình thường như mới mua họ tặng kèm máy giá rẻ, tớ ở huế, bạn nào ở huế có nhiều stylus xin giúp đỡ

kamus

Thành viên lâu năm
topic này giới thiệu máy NDS và phụ kiện àh?

NDS Metroid Prime Hunters chỉ có tại Nintendo World Store đây này phải chi mình có 1 cái

gameboy89

V.I.P Member
NDS Lite Inner EarPhone
- Thiết kế đồng bộ với NDS Lite, âm thanh khá chuẩn, đi kèm là những miến cao su giúp dính chặt vào tai hơn, hoàn toàn tách biệt với thế giới bên ngoài, hãy thả hồn theo những điều nhạc say đắm và những tuyệt phẩm game say mê ^_^ Giá tham khảo (280K) hiện tại có hai màu trắng và đen.

:em14: Cái này phải gọi là cực lởm, trước cũng mua 1 cái cũng tầm giá trên ở X-games - bà triệu, mic thì nhận kém, về xài đc vài hum thì miếng nhựa đeo tai của nó gãy làm đôi, đúng là hàng tàu có khác :em10:

- Hum đấy chủ định đi mua cái tai nghe của nintendo có cái chân giắc như trên, hàng hok có thế là bí wa', mất côg đi nhìn quanh thấy cái trên hình dáng ngồ ngộ, test thấy nghe cũng đc mua thử về nghịch....ai dè...Đúng là hok cái dại nào cái dại này :em34:

mấy bồ ơi cài nì là gì vậy

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:07 PM ----------

cho mình xin í kiến

hai màu này màu nào đẹp hơn

gameboy89

V.I.P Member
@khanghuy11: 2 màu trên, màu nào cũng đẹp tùy sở thích :P, xài màu trắng thì phải bảo quản giữ sạch nhìu hơn chưa kể hok lau chùi thường xuyên sau này sẽ bị xỉn vàng và bụi bám ở viền máy rất khó lau, có màu đen là tiện nhất, mih xài hơn năm vẫn bóng như ngày nào, mí tháng đầu còn xài case, sau thấy hok thẩm mỹ lắm nên tháo luôn khoe hàng :em12:

@axesky: Mua cái tai nghe sony là tuyệt nhất rùi, lại thịnh hành dễ mua b-)
Nintendo + Sony = :yahoo[1]: !

mariobeo

Thành viên lâu năm
Tính mua cái tai nghe DS về xong tình cờ cắm cái tai nghe của máy nghe nhạc Samsung vào, vừa khít luôn, khỏi mua :))

Hôm qua cái dây sạc Ds lite đã đi tong nên tình hình giờ là phải đi kiếm 1 cái mới nhưng chưa biết mua ở đâu.Mình ở Hà Nội ,mọi người ai biết mua ở đâu thì chỉ mình với ,đang cần gấp lắm :bye2[1]:

Hôm qua cái dây sạc Ds lite đã đi tong nên tình hình giờ là phải đi kiếm 1 cái mới nhưng chưa biết mua ở đâu.Mình ở Hà Nội ,mọi người ai biết mua ở đâu thì chỉ mình với ,đang cần gấp lắm :bye2[1]:
bạn ơ Hà Nội thì nhanh nhất ra mấy cửa hàng lớn như gamecenter , xgame , hotgame ý (địa chỉ có thể tìm trên google) , hoặc ra chỗ bạn mua máy mà hỏi mua chắc phải có bán chứ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN