Wii U Nintendo thừa nhận Wii U là một thất bại lớn

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mas

Nấm nhỏ
lúc đầu còn theo dõi đọc từng cmt nhưng qua tới page 3 thì thôi bỏ =,=! hại não quá :v, 2 bác ở trên xin yahoo hay fb của nhau rồi sao đó ra ngoài nói chyện riêng cho tiện :v
Sao mọi người cứ phân biệt Nin Fan và Sony Fan nhỉ? Mình chỉ đơn thần là Games Fan thôi. Sony cũng được, Nintendo cũng ok. Miễn sao thích là được.
Thì chính vì vậy cuộc sống nó mới muôn màu muôn vẻ, ai cũng như bạn thì lấy gì để xem. Đọc trong này fan boi của đồ hoạ đã có mà fan boi của cách chơi cũng có và cả fan boi của nội dung cũng có luôn. Cứ mà nói tới khi nào chủ đề này bị khoá thì thôi. Không có hồi kết đâu.

Tiểu bảo vô chốt đi em ơi.

@Karas: nói 1 thứ cùi bắp mà phải nhấn mạnh cả chục lần thì người ta sẽ thấy người nói có vấn đề chứ không phải câu nói có vấn đề nữa. Chả biết cậu là ai nhưng cứ khuyên thế thôi.

lúc đầu còn theo dõi đọc từng cmt nhưng qua tới page 3 thì thôi bỏ =,=! hại não quá :v, 2 bác ở trên xin yahoo hay fb của nhau rồi sao đó ra ngoài nói chyện riêng cho tiện :v
Sao mọi người cứ phân biệt Nin Fan và Sony Fan nhỉ? Mình chỉ đơn thần là Games Fan thôi. Sony cũng được, Nintendo cũng ok. Miễn sao thích là được.
=))) e vs bác chơi chung đc

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Sao bạn lại dùng "mọi người" trong khi chỉ có 1 nhân vật trong này :D !!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN