Nintendo Vietnam Shop chuẩn bị về 3DS bản US! Thông tin chi tiêt sẽ có vào tuần sau!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

warriosbest

Banned
Mai mình tính ra halo mua 3DS, giờ thấy bị lỗi nên cũng sợ, chắc phải coi mấy ngày nữa xem sao.
vá phần mềm = những đợt update tiếp theo - ko phải lo - bao giờ nó như xbox360 thì hãy lo :em16:

Oh yes...........Bán DS FAT,DSi,PSP mua 3DS và super monkey ball thôi
trước thấy rao mua rối rít - giờ lại bán à - giống buôn thế :em28:

aliviss

V.I.P Member
theo mình thì nên chờ thêm 1-2 tháng nữa cho giá ổn định + game nhiều + sau khi update xem có tin tức gì về FC ko chứ giá cho 3DS cao hơn cả PS3 slim 120G :D a e đừng nóng vội cứ từ từ mà chiến thôi

keen9000

Nấm nhỏ
hic tháng trước nghe giá nó 10 xấp nên thấy sợ ko dám mua , chờ lâu quá chịu ko nổi lại quất con phone mất rồi , giờ thấy ngon , thấy thèm thì tiền hết , quá muộn , đúng là suy nghĩ nông cạn mà , tình hình này tới khi có $ chắc e nó sale off roài :sorry[1]:

vá phần mềm = những đợt update tiếp theo - ko phải lo - bao giờ nó như xbox360 thì hãy lo :em16:

trước thấy rao mua rối rít - giờ lại bán à - giống buôn thế :em28:
thật à, vậy bây h ra mua cái bản màu đen, có 7 triệu à, mua thêm cái Super Street Fighter nữa, hình như đĩa
gốc mới chơi được online.

warriosbest

Banned
theo mình thì nên chờ thêm 1-2 tháng nữa cho giá ổn định + game nhiều + sau khi update xem có tin tức gì về FC ko chứ giá cho 3DS cao hơn cả PS3 slim 120G :D a e đừng nóng vội cứ từ từ mà chiến thôi
hồi đầu giá 3DS của halo có thể mua đc xbox360 + ps3 slim 2nd đó =))
hic tháng trước nghe giá nó 10 xấp nên thấy sợ ko dám mua , chờ lâu quá chịu ko nổi lại quất con phone mất rồi , giờ thấy ngon , thấy thèm thì tiền hết , quá muộn , đúng là suy nghĩ nông cạn mà , tình hình này tới khi có $ chắc e nó sale off roài
Đợi chờ là hạnh phúc - :rolleyes[1]: - trong lúc chờ ta cứ psp dota v.v.:em06: thui:em28:

buta_buta

Nấm bình thường
thật à, vậy bây h ra mua cái bản màu đen, có 7 triệu à, mua thêm cái Super Street Fighter nữa, hình như đĩa
gốc mới chơi được online.
Màu mè không liên quan gì đến giá, đen hay xanh cũng khoảng 7tr thôi :rolleyes[1]:. Lý do 10tr là do đợt hàng đầu tiên khó đặt, ai muốn cầm nóng thì mua ngay. Sau này Halo cho rơi xuống 7tr là để thanh lý lượng máy hệ Nhật để chuẩn bị nhập đợt hệ US về. Và máy ở US có giá rẻ hơn Jap.

Không phải đĩa gốc mới chơi được online mà là chỉ có đĩa gốc mới chơi được ở thời điểm này :)). Còn một khi đã có FC để chơi lậu rồi thì muốn onl, off với game lậu kiểu gì cũng được :)), chỉ có khả năng không dùng được ứng dụng trong game như camera thôi.

warriosbest

Banned
Màu mè không liên quan gì đến giá, đen hay xanh cũng khoảng 7tr thôi :rolleyes[1]:. Lý do 10tr là do đợt hàng đầu tiên khó đặt, ai muốn cầm nóng thì mua ngay. Sau này Halo cho rơi xuống 7tr là để thanh lý lượng máy hệ Nhật để chuẩn bị nhập đợt hệ US về. Và máy ở US có giá rẻ hơn Jap.

Không phải đĩa gốc mới chơi được online mà là chỉ có đĩa gốc mới chơi được ở thời điểm này :)). Còn một khi đã có FC để chơi lậu rồi thì muốn onl, off với game lậu kiểu gì cũng được :)), chỉ có khả năng không dùng được ứng dụng trong game như camera thôi.
thử nghĩ xem FC 3DS mà ko enabled đc chức năng camera in game và con quay hồi chuyển, 3d mode thì games sẽ ra sao =))

aliviss

V.I.P Member
Halo bán 3ds us rẻ cho đợt hot này kìa 7tr180 cho màu đen và 7tr350cho màu xanh(xấp xỉ 7tr rùi)(giá này hợp lý cho đợt hàng us mới ra).đợi lúc nvn có hàng ko khéo sale off và mức giá có thể chỉ 5-->7tr
Nhưng anh em yên tâm AM Tiểu Bảo đã hứa là giá cả sẽ hợp lý nên giá chắc chắn phải thấp hơn Halo rồi....
250$ chưa phí ship chưa chi phí còn lâu mới có giá dưới 6T + thời điểm này game gốc hơn củ nữa thì.......................chờ tới khi hack đc thì mới mua hehe

warriosbest

Banned
mình cũng đợi hack mới mua,hì.nhưng lúc đấy giá sẽ ko như thế này đâu(haizz nhớ hồi wii ra ý nhở).giá cả còn phụ thuộc vào nguồn hàg người bán nữa mà với lại thuận mua vừa bán thui.Ăn chơi ngại rì tốn kém.Nhưng nghĩ mấy bạn mua máy bản japan lúc đầu 10tr5 ngồi lần mò vất vả thì bây h ra bản us xuống còn 7tr và còn có thể xuống nữa khi nintendovn có ý bán 3ds giá hợp lý ko bít cảm giác các bạn ý h thế lào???:ssmà thui h này chắc chẳng ai thức để nc.Ngồi học mệt quá vào forum chém tý mà vắng tanh,chắc cả nhà đi ngủ hết rồi,đợi sáng mai vậy ^^
nintendovn ko ăn lãi 1 đồng nào thì về nó cũng 7t> :rolleyes[1]:

chờ tới khi hack đc thì mới mua hehe
giờ chờ xem ông anh gửi giá bản US hiện giờ về đã - nếu ko thì chờ khi hack đc mới mua :rolleyes[1]:

nintendovn ko ăn lãi 1 đồng nào thì về nó cũng 7t>
Sao bạn rành thế ?! Lolz, bạn à, mình vừa gửi dì mh ở cali mua dùm 3ds kèm 1 băng Super Street Fighter ở Walmart, giá bao gồm cả thuế và ship có $321, còn được tặng thêm 1 bao Flex case màu đen nữa, tính lun ca tiền ship về Vn thì cũng chỉ $350 đỗ lại thôi, gửi bằng Vietcargo. Ai cũng biết là mua bán phải có lời, điều đó là dĩ nhiên, thuận mua vừa bán mà nhưng có mấy bạn không rành về giá, về thuế và về tiền ship mà cứ mạnh bạo nói giá chắc chắn phải trên 7t thì bùn cười lắm :rolleyes[1]:, [ thuế ở cali là gần như mắc 1 ở Mỹ rồi bạn nhé, và nếu người thân của ai siêng 1 tí thì gửi về theo dạng quà tặng, vừa trốn được thuế vừa rẻ hơn cả vietcargo, riêng mình thì tổng chi phí phải trả lại cho dì chỉ là $300 :myemo0111:

aliviss

V.I.P Member
Sao bạn rành thế ?! Lolz, bạn à, mình vừa gửi dì mh ở cali mua dùm 3ds kèm 1 băng Super Street Fighter ở Walmart, giá bao gồm cả thuế và ship có $321, còn được tặng thêm 1 bao Flex case màu đen nữa, tính lun ca tiền ship về Vn thì cũng chỉ $350 đỗ lại thôi, gửi bằng Vietcargo. Ai cũng biết là mua bán phải có lời, điều đó là dĩ nhiên, thuận mua vừa bán mà nhưng có mấy bạn không rành về giá, về thuế và về tiền ship mà cứ mạnh bạo nói giá chắc chắn phải trên 7t thì bùn cười lắm :rolleyes[1]:, [ thuế ở cali là gần như mắc 1 ở Mỹ rồi bạn nhé, và nếu người thân của ai siêng 1 tí thì gửi về theo dạng quà tặng, vừa trốn được thuế vừa rẻ hơn cả vietcargo, riêng mình thì tổng chi phí phải trả lại cho dì chỉ là $300 :myemo0111:
mua giúp mình 1 cái được ko bạn ai bảo là quà tặng thì ko mất thuế - còn tùy dịch vụ bạn gửi + hóa đơn nữa đấy

---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:27 PM ----------

nintendovn ko ăn lãi 1 đồng nào thì về nó cũng 7t> :rolleyes[1]:

giờ chờ xem ông anh gửi giá bản US hiện giờ về đã - nếu ko thì chờ khi hack đc mới mua :rolleyes[1]:
giá trên play-asia cũng = halo rồi chờ 1 vài tuần nữa thì chắc rơi vào 270$ chưa ship chưa tax

Khoảng tháng 5 mình có bạn ở Mỹ về, nếu bạn chờ được tới lúc đó thì mình sẽ nhờ dùm, còn bây giờ thì chắc không được, vì cũng ngại nhờ dì lắm :em03:

ai bảo là quà tặng thì ko mất thuế - còn tùy dịch vụ bạn gửi + hóa đơn nữa đấy
Uhm đúng rồi, không chắc chắn là không đóng thuế nhưng nếu như có kinh nghiệm về việc gửi đồ về nước một chút thì hầu như chẳng tốn gì khi về Việt Nam cả, nhà mình đó giờ chẳng bao giờ phải chịu một loại thuế gì khi được gửi đồ từ nước ngoài hết :rolleyes[1]::rolleyes[1]:

warriosbest

Banned
tùy thui - có mấy đồ ở lockerz gửi về cũng ko mất xu nào :em23:

mình vừa gửi dì mh ở cali mua dùm 3ds kèm 1 băng Super Street Fighter ở Walmart, giá bao gồm cả thuế và ship có $321, còn được tặng thêm 1 bao Flex case màu đen nữa, tính lun ca tiền ship về Vn thì cũng chỉ $350 đỗ lại thôi, gửi bằng Vietcargo
nghe cái này cũng thích đây :em28:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
thôi ko bàn về vụ ship nữa nhe. rảnh wa box tán dóc nhé. mình close lại. ngày mai mình sẽ thông báo mới về shop và vp.

cảm ơn các bạn quan tâm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN