NintendoVN trải nghiệm 3DS đầu tiên tại Việt Nam

Cửa hàng game Nintendo nShop

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
nhìn nghiêng qua nghiêng lại thì mất 3D vài giây, mắt điều tiết lại thì lại thấy, giống như bị gián đoạn đó. Do nếu chơi game mà cầm máy chuyển động liên tục thì nó gián đoạn liên tục nên mình bị mất cảm giác 3D. :D

máy admin mua chứ có được tặng đâu mà sướng :P
bạn muốn sướng thì cứ đem 20tr đến bảo khỏi thối, bảo đảm nguyên cửa hàng tư vấn cho bạn tận tình, còn tiễn ra đến tận cửa luôn ;))
mình nhớ là admin chỉ ra test máy thôi chứ đâu có mua ;)) mua thì mua bản US mà :beach[1]:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
^ Tất cả các trang bán hàng tại nước ngoài đều có mức giá xấp xỉ 10 triệu đó, không phải riêng gì Việt Nam đâu :| Trừ khi mua trực tiếp tại Nhật thôi

^ Tất cả các trang bán hàng tại nước ngoài đều có mức giá xấp xỉ 10 triệu đó, không phải riêng gì Việt Nam đâu :| Trừ khi mua trực tiếp tại Nhật thôi
Mình cũng hiểu rất rõ về vấn đề giá khi 1 thiết bị mới đc ra mắt (Ko riêng gì 3DS), nhưng vấn đề ở đây là cái giá nó bị đẩy lên quá cao so với giá trị thực của máy nên thời điểm đầu chỉ dành cho ai thực sự đam mê và muốn là người sở hữu đầu tiên. Còn với cá nhân mình (cũng có thể và số đông) sẽ nghĩ theo chiều hướng khác: sẽ chờ đợi máy đc nhập về ồ ạt để có sự bình ổn giá, sẽ chờ đợi có Flash Card (Điều này là quan trọng nhất vì tiền mua Game lớn hơn cả mua máy) rồi mới lựa chọn mua. Nhưng nói gì thì nói, tôi rất cảm ơn NintendoVN đã cho tôi thấy đc chiếc máy tôi mong đợi bấy lâu. Một lần nữa cảm ơn BQT NintendoVN rất nhiều!

khả năng thì tui có thể mua rồi nhưng đợi bản EU ra mới mua biết đâu tới đó về thêm đồ chơi cho máy 3ds nữa:myemo0111: cứ từ từ:rolleyes[1]::rolleyes[1]:

warriosbest

Banned
nhờ người thân xách tay xong chắc mua phụ kiện ở halo - chứ hotgame làm ăn như shjt :no:]]

3DS tiếng nhật chuyển thành tiếng anh dc ko ? nếu dc thì em mua luôn. Thèm quá!!
trừ khi FC 3DS xuất hiện và có thể chuyển menu - > Eng :myemo0111:

Cái giờ quan trọng là game Eng.... hốt về game Jap chơi = niềm tin chắc ( trừ khi biết tiếng nhật ở cấp bậc Jinkuni- phải học 3 năm tiếng nhật may ra nắm đc )

Để xem giá game phiên bản Eng có giảm không nữa

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
mua máy Jap làm sao chơi được game Eng, 3DS có khóa region mà, chơi máy Jap có nhiều game hay, còn chơi máy Eng phải chờ game hay của Jap ;))

nếu tỉ giá VND cứ giảm như bây giờ thì giá game Eng chỉ có tăng thôi :P

Vậy chả lẽ mình chỉ chơi đc mấy game đối kháng thôi sau ;A;, còn mấy game làm Q theo yêu cầu hay game cuộc sống ko biết tiếng nhật để hiểu để trả lời hay làm Q thì không chơi đc à TAT

Chắc trong tương lai có thể hack đc cụ khóa vùng thôi..... vì dẫu sau vụ khóa vùng này ko mấy cần thiết :sorry[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN