NOOB PARADISE - Tất cả thắc mắc hỏi tại đây!

Cửa hàng game Nintendo nShop

cho mình hỏi mình cài cái Neogamma nhưng nó bắt phải cắm thẻ vào mới chạy dc. Máy bạn mình nó lại ko cần. Ai chỉ mình cách cài neogamma mà ko cần dùng thẻ nhớ cũng chạy dc với

toanwii

Nấm nhỏ
anh em đâu hết roài giải quyết giúp mình với chứ
Khi vào Wad Man thì bạn chọn IOS 249, nếu ko đc thì bạn chọn IOS 36, còn nếu vẫn ko đc thì chọn các loại IOS sau đây: 236,250

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

cho mình hỏi mình cài cái Neogamma nhưng nó bắt phải cắm thẻ vào mới chạy dc. Máy bạn mình nó lại ko cần. Ai chỉ mình cách cài neogamma mà ko cần dùng thẻ nhớ cũng chạy dc với
Vậy thì bạn down file này về:http://www.megaupload.com/?d=XK9PY3DT
Giải nén ra rùi sẽ có 1 file wad, bạn cài file wad đó = wad manager , cài xong thì bạn sẽ thấy 1 channel mới và đó là Neogamma ko cần SD.

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

vậy thì chỉ có cài neo vào bộ nhớ trong của máy thôi
@ bây h bỏ update game ko chơi đc black ops online , ai vẫn đang chơi đc giúp mình với
Bạn thử chạy game bằng Neogamma R9 chưa?

Thanks nhìu nha, IOS của mình là 249 nhg lại chạy ở IOS 36.
À mà mình còn game Spider man shattered dimension nó bị lỗi màn hình xanh khi burn, còn khi quăng vô wiifrii nó báo lỗi thế này thì là do game đúng ko?

thanks bạn nha nhưng có nhiều game nó báo thế, tất cả các game mình down nhiều nguồn khác nhau như spider man shattered dimension, bikini sister gì gì (game oánh zombie ấy) đều lỗi vầy cả :((

Cho mình hỏi
khi chơi game thì wii remote ko hoạt động
mặc dù các phím B,A và nun đều hoạt động
chỉ riêng các động tác cảm ứng thì lại ko thể
thanh sen bar vẩn hoạt dộng bính thường
em thử 2 game Prince ò persia: Rival sword và Spiderman: web of shadow đều bị
:em25:
ai giúp giùm em

Tình hình là mình không thể chơi được moster hunter tri và wii sport resort 2 được :em30:, mình đã xài neomanga 7.0 rồi mà khi vao game là màn hình đen thui, mình có đọc một bài là hình như mấy trò đó và một số trò nữa phải sao lưu gì đó mới chơi được thì phải :sorry[1]: giúp mình vớiT_T

zelda131292

Nấm nhỏ
Mình đã mod wii xong rồi (theo bài viết này), cài NeoGamma thì ko nhận đĩa dvd game lậu, cài DARKCORP thì chạy hết xong ko có gì thay đổi. Bh mình phải làm gì để chơi đĩa game lậu đây? Mong các bạn giúp đỡ :(

Mình đã mod wii xong rồi (theo bài viết này), cài NeoGamma thì ko nhận đĩa dvd game lậu, cài DARKCORP thì chạy hết xong ko có gì thay đổi. Bh mình phải làm gì để chơi đĩa game lậu đây? Mong các bạn giúp đỡ :(
nếu máy bạn là đời mới thì chắc chắn ko đọc được dvd copy rồi, chỉ có cách chơi game qua hdd thôi, tiện lợi hơn nhiều, xem bài hướng dẫn trong 4rum nhé :bleh[1]:

Cho mình hỏi chút, mình muốn cài Nintendo Channel thì cài thế nào? Dop-mii không có tùy chọn cài nó, không thể tải được file wad bằng NUS, nhưng vẫn tải được title và mấy thứ, chỉ có điều không pack thành wad được thôi. Giúp mình được không?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN