Ốc-vít NDSL

Cửa hàng game Nintendo nShop

nếu ngay cả tuavit bạn còn ko biết thì mình khuyên bạn đừng mở
ds làm gi , trình độ điện tử phải cỡ xài chip dán thì mới hiểu dc nguyên lý bạn à.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
cũng không cần phải biết đến thế mới mở được đâu, nếu chỉ mở ra lau chùi hoặc thay nút thì biết cách tháo mở là được rồi, còn muốn sâu xa hơn thì tùy mức độ liều mà mở :P nếu có vấn đề gì thì được thêm kinh nghiệm :P
lúc trước mình mở cũng chỉ cần 2 tua vít và 1 hộp để ốc thôi, thêm vài cái khăn nữa, không găng tay hay cách điện gì cả :))

nếu ngay cả tuavit bạn còn ko biết thì mình khuyên bạn đừng mở
ds làm gi , trình độ điện tử phải cỡ xài chip dán thì mới hiểu dc nguyên lý bạn à.
Sax nghĩ sao mà nói tui hem biết tuavit là gì:confused[1]:,tại vì trên extreme có nhiều kiểu quá mà lại hem thấy được đầu của nó là ba cạnh hay bốn cạnh nên mới hỏi mọi người hình nào là vit ba cạnh,bốn cạnh thui..:sorry[1]:

gameboy89

V.I.P Member
Cạy 4 miếng cao su vuông ở dười DS lên là nhìn thấy cái ốc của nó ngay sẽ hình dung đc cai tua vit nó thế nào :P, khi mua đem theo máy đi so cho chắc, còn mua mấy bộ tua vit DS chuyên dụng cho DS trên DX thì hok lo :P

Sax nghĩ sao mà nói tui hem biết tuavit là gì:confused[1]:,tại vì trên extreme có nhiều kiểu quá mà lại hem thấy được đầu của nó là ba cạnh hay bốn cạnh nên mới hỏi mọi người hình nào là vit ba cạnh,bốn cạnh thui..:sorry[1]:

Chắc tại cách hỏi của bạn làm mình hiểu làm , dù sao đó cũng là 1 lời khuyên thôi mà :yahoo[1]:

Unicorn9x

Nấm nhỏ
mua vít 3 cạnh là ok rồi, tháo cũng dễ thôi mà chỗ dây nối phần trên với phần dưới lúc tháo cẩn thận tháo ra ko lại đứt thì tèo :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN