Offline Forum 8-1-2012

Cửa hàng game Nintendo nShop

kysi_langthang

Nấm nhỏ
mình ở Biên Hòa muốn đi off bữa đó quá các bạn cho mình ĐK từ xa được hông bữa đó lên mình đưa tiền sau :myemo0137: nếu có gì liên lạc giùm mình qua SDT 01694599791 THX các bạn nhiều. Không được cũng hông sao chỉ hơi buồn tí :bye2[1]:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
@ kysi_langthang: BQT sẽ chừa khoản 5 vé bán tại chỗ. Bạn nào đặt vé off thì để lại số đt nhe. Như vậy trừ bạn ra còn lại 4 vé bán tại chỗ offline thôi.

@ Các bạn còn lại muốn đi off thì nhanh tay mua vé nhe, lâu lâu mới có dịp offline chần chờ rồi ko đi qua dịp off lại hỏi "sao forum mình không off nhỉ?". Vui chơi thì ngại gì tuổi tác giới tính học hành thi cử :D cứ nhát nhát thì ở nhà cho khỏe

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ủa anh go2 có mua vé chưa để em đặt vé rồi chở em đi với :D.....

p/s: mua vé xong nhỡ may có chuyện gì thì có cho trả vé ko anh Bảo, hay là lúc lên rồi mua vé luôn được ko,.....

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Mua vé một phần là để bqt dự trù chính xác số lượng người đi. Ai cũng đợi tới ngày đó mua thì bán vé để làm chi nữa. Nếu không có lý do chính đáng như nhà bình dưong vũng tàu thì mình ko chừa vé. Trứoc ngày off sẽ kết sổ ko bán thêm nữa để chuẩn bị tốt off :)

PerfectSun

Nấm nhỏ
Mình cũng tranh thủ Registry 1 vé ^^

Ko ai cấm cả em àh, nhưng để an toàn em nên có guardian đi theo ^^
Bán thêm được 1 vé nữa nè :D.

---------- Post added at 12:51 PM ---------- Previous post was at 12:48 PM ----------

mình ở Biên Hòa muốn đi off bữa đó quá các bạn cho mình ĐK từ xa được hông bữa đó lên mình đưa tiền sau :myemo0137: nếu có gì liên lạc giùm mình qua SDT 01694599791 THX các bạn nhiều. Không được cũng hông sao chỉ hơi buồn tí :bye2[1]:
Nếu cầm thì mình cầm vé về BH cho, vào CN tuần này. :|. PM mình nếu có nhu cầu nhé :shake:

lynghn3ds

Nấm nhỏ
nhà mình gần chỗ fun zone , ko biet hom đó ko mua vé mình có dc vào off ko nhỉ ? nếu dc thì mình ko lấy bốc thăm gì đâu , chỉ là muốn gặp mặt mọi người và chơi game 3DS cùng nhau thôi ( vì mấy ngày nay bận quá ko có thời gian lên thăm NVN , nên ko biết gì , với lại ko có thời gian lên shop mua vé , ko biét vé còn ko ta ? nếu còn thì add nick mình để dành 1 tấm với ):sorry[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN