Offline Forum 8-1-2012

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
nhà mình gần chỗ fun zone , ko biet hom đó ko mua vé mình có dc vào off ko nhỉ ? nếu dc thì mình ko lấy bốc thăm gì đâu , chỉ là muốn gặp mặt mọi người và chơi game 3DS cùng nhau thôi ( vì mấy ngày nay bận quá ko có thời gian lên thăm NVN , nên ko biết gì , với lại ko có thời gian lên shop mua vé , ko biét vé còn ko ta ? nếu còn thì add nick mình để dành 1 tấm với ):sorry[1]:
đi chơi mà nói không có thời gian ghé shop mua 1 tấm vé thì thiệt vô lý quá hà :sorry[1]: không lẽ nguyên tuần sau bạn bận đến nỗi ko đi đâu dc seo :vava[1]:

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
mình ở xa, có thể đặt trước 1 vé cho mình luôn ha tới đó mình trả tiền, mình còn không bik đường Tp nữa, tới đúng ngày là mình mới nhờ được anh hai trở qua

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
đi chứ mình sẽ tranh thủ đi, mà mấy h.nay mình rãnh lắm không có việc làm với lại chưa bao giờ đi off bây giờ có cơ hội rồi thì mình sẽ đi số dt mình nè 01688182818

lynghn3ds

Nấm nhỏ
đi chơi mà nói không có thời gian ghé shop mua 1 tấm vé thì thiệt vô lý quá hà :sorry[1]: không lẽ nguyên tuần sau bạn bận đến nỗi ko đi đâu dc seo :vava[1]:
ừm, vì gần đây vừa ôn thi tiếng Anh vừa ôn Tiếng Hoa nên ko còn thời gian nào để lên shop mua , nên ở đây mới hỏi là còn vé ko? nếu có thì add nick báo cái để em mua ,
PS: dạo này em ko thể ra ngoài dc, nên đành nhờ mấy anh giữ 1 vé dùm để khi đến ngày Off thì thuận tiện đưa cho em luôn, còn ko còn thì có thể vô chơi mà ko có bốc thăm dc ko? tiền uống nước em tự trả~~

buta_buta

Nấm bình thường
Nãy qua thấy shop đang bán cho 2 người nước ngoài :)). Anh Abra có cuốn Zelda Twilight Princess nhìn đã quá :x. Hôm đi off nhớ mang theo cho em la liếm nha :myemo0111:, nãy phải mua rồi đi lẹ lẹ với gia đình nên không nán lại lâu để coi được :bleh[1]:.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
@ all: lẹ lẹ mua vé đi mấy bạn :myemo0111: lâu lâu mới off anh em làm quen giao lưu ma` :shake:

@ lynghn3ds: để lại số đt đi bạn mình chừa 1 vé cho.

@ kysi_langthang , chaienNDS: 2 bạn là chừa 3 vé đó nhe, nhớ đi nhe \m/

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
mình cũng ở xa nè, giờ mình đang ở quê với bà , giờ đi thì phải ngồi xe đò là 3 tiếng rữa đó rồi nhờ thằng anh chở qua hết 30 phút là mình đi tới off lần này là ngồi xe hơn 4 tiếng
Thank you tiểu_bảo đã chừa vế lại mình sẽ tới đúng giờ

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Nãy qua thấy shop đang bán cho 2 người nước ngoài :)). Anh Abra có cuốn Zelda Twilight Princess nhìn đã quá :x. Hôm đi off nhớ mang theo cho em la liếm nha :myemo0111:, nãy phải mua rồi đi lẹ lẹ với gia đình nên không nán lại lâu để coi được :bleh[1]:.
Vác theo cái bộ FF type 0 của em cho anh rò mó với, anh mang theo cuốn Mario luôn.:D (cuốn mario hay hơn zelda nhìu ;;))

**Yoshi.cute**

Đệ nhất Yoshi
Mềnh tay trắng có đi đc k :laugh[1]:
Được chứ sao ko bạn. Vì bữa off có máy wii cho mọi ng` cùng chơi mà
@all: Bữa Yoshi tới shop nguyên ngày mà chẳng gặp members nào tới shop mua vé, pùn chít đi dc hjx...:myemo0104:Mong là mọi ng` rủ nhau mua vé nhìu nhìu. Yoshi thấy 1 năm ít nhất 1, 2 events hà, và cũng ko có thời gian tổ chức nhìu. Nên có dịp là Yoshi liền mua vé để họp mặt chủ yếu là vui vẻ :) , kết nối hội nintendo chặt chẽ hơn. Mọi ng` ui đừng ngại đường xa hay ngại gặp những ng` lạ mà ko tham gia...chúng ta có chung 1 niềm đam mê mà ha :yahoo[1]: . Còn 1 tuần nữa...mọi người tranh thủ nhé !!! Mong tin mọi người lúm ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN