Offline Forum 8-1-2012

Cửa hàng game Nintendo nShop

**Yoshi.cute**

Đệ nhất Yoshi
Do mạng có vấn đề :sorry[1]: ...nên việc up hình ảnh và clip hơi chậm chạp chút. Mọi người ráng chờ thêm tí sẽ có review sớm cho mọi người xem nhé :rolleyes[1]: Những clip của offline kì này cực kì HOT:shout[1]: , mọi người ko thể bỏ qua đâu nhé !!! :no:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Ừm, mấy hôm nay đang đứt cáp ngầm ngoài biển nên mạng khá chậm. Mạng VNPT thì khoảng 1-2 giờ sáng tốc độ nhanh khoảng bằng một nửa bình thường đó, ai giữ phim thì canh giờ đó ngồi up :b-d[1]:

Hôm đó có cái bạn áo vàng nhảy Just Dance phải 87 mấy mấy đó ko?

- Giải BÀI VIẾT VỀ HANDHELD TRIỂN VỌNG: Go2_arc (giải này đầu tiên là định trao cho Randal nhưng bác ấy ở xa và có nhã ý để lại nên trao luôn cho Go2)
Hoá ra bác RKO vứt lại giải cho mình :)) (Anh Abra ghi sai tên em rồi :-w)

nhocson

Nấm nhỏ
Ừm, mấy hôm nay đang đứt cáp ngầm ngoài biển nên mạng khá chậm. Mạng VNPT thì khoảng 1-2 giờ sáng tốc độ nhanh khoảng bằng một nửa bình thường đó, ai giữ phim thì canh giờ đó ngồi up :b-d[1]:

Hôm đó có cái bạn áo vàng nhảy Just Dance phải 87 mấy mấy đó ko?

Hoá ra bác RKO vứt lại giải cho mình :)) (Anh Abra ghi sai tên em rồi :-w)
ủa đứt cáp ngầm ngoài biển xảy ra lâu rùi mà

SkydragonZX

Nấm nhỏ
nhưng bây giờ lại xảy ra nữa dù mình chưa thấy báo cáo gì, nhưng dạo này đúng là chậm rõ rệt, download gi có 30kb/s :xm0002:

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Đang đợi xem clip, tưởng đâu lần này đc đi cùng mọi người rồi, cuối cùng..... mà không đi cũng tốt, mắc công anh em chê già, ko cho chơi chung nữa :))

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
Đang đợi xem clip, tưởng đâu lần này đc đi cùng mọi người rồi, cuối cùng..... mà không đi cũng tốt, mắc công anh em chê già, ko cho chơi chung nữa :))
:)) 'người già' thời mình đua Kart 7 thôi, không chơi cờ tướng như thời trước.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
Tirexxx nhìn cao nhỉ :)), hình như anh là người hỏi em sao bây giờ thấy gầy chứ đâu thấy mập hả =)), bữa đó nhảy 1 phát 5 6 bài just dance hay vật vã, mà sao ko ai chỉnh cái bài pump it như lời anh DP nói nhỉ, lên youtube coi nhảy cũng khá dữ :))
-off để ý corn toàn ngồi khoanh chân ôm 3ds chơi ko :))...

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Biết trước BTC có ý định dìm hàng nên hôm đó chỉnh mọi người mấy bài dễ dễ thôi :"> thanhmap muốn nhảy thử thì qua shop thuê máy nhảy đi, cả bài No limit nữa ;)

Mà có ý gì với Uni hay sao mà để ý kĩ thế ;))

@3 anh hồi teen phía trên: :em14:

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
TƯỜNG THUẬT OFFLINE 8/1/2012
(beta test)

Một buổi sáng đẹp trời, Abra cùng đồng đội chở anh Tirexxx (từ Vũng Tàu lên tối qua) sang đại điểm tập kết thật sớm để chuẩn bị. Sớm tới mức mà cả đám vẫn chưa ăn cái gì.....thế là đành phải ăn tạm mì xào của FunZone vậy....haizzzz...khổ ghê gớm.

Mặt trời mỗi lúc một ló dạng (nhiều hơn), việc khuôn vác, sắp xếp cũng đã ok. Admin mập và hậu cần viên cũng đã đến, khách bắt đầu tới .....

Sau khi chỗ ngồi đã ổn định, mọi người đều hướng mắt lên Chibicomic (sau nhiều lần pa này la hét tạo sự chú ý) để buổi offline chính thức bắt đầu. Thủ tục đầu tiên cũng là giới thiệu mọi người với nhau, nick niếc này nọ. Ban đầu ai cũng bối rối, e ngại hết á....hí hí hí....

Roài kế tiếp là vụ trao quà á, hình nè, hình nè....(để trong spoiler thoai vì hình mình nhiều quá....lỡ có ai ném đá)

Dark_pearl nà

npduy8888 nà

Lightgem nà ("anh già già" này tới trễ, đáng lẽ là diếm luôn quà rùi)

Anh Tirexxx bơi từ Vũng Tàu lên nà

Go2_arc nà, cao ráo....không đẹp trai

Trao quà xong cái là anh em forum ta lại lao vô những thú vui không ai giống ai. Khà khà khà......... Đầu tiên là cái hội la liếm nà, một loạt xô đã được đem tới để đựng nước miếng của cái hội này.

Còn đây là những góc khuất của thế giới ngầm, đua xe điên loạn ..... với giải thưởng được treo là 100.000 tiền mặt.

Ẩn trong đó là những trận thanh trừng của Street Fighter và Dead or Alive, cũng như tranh thủ streetpass và add friend.

Hẹn gặp lại mọi người trong bài post tiếp theo khi mà clip đã sẵn sàng. Mọi người sẽ được chứng kiến những vũ điệu sôi động, những pha phối hợp hoành tráng cũng như sự thật về 1 kỳ nữ...

87519533

nWriter
Hẹn gặp lại mọi người trong bài post tiếp theo khi mà clip đã sẵn sàng. Mọi người sẽ được chứng kiến những vũ điệu sôi động, những pha phối hợp hoành tráng cũng như sự thật về 1 kỳ nữ...
Cái chữ này...dễ lộn lắm ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN