Offline Forum 8-1-2012

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Anh Bảo sao không ghi lại danh sách những người đã mua vé luôn, mọi người thấy đi nhiều cũng ham hố hơn :D

Unicorn9x

Nấm nhỏ
Thằng cu này nhạy quá, hồi chìu coi hình offline cũ tính nhắn yahoo hỏi em =)) mà kiểu j từ ngày mở shop tới h ko thấy mặt em :-w nếu bận thì a giữ vé cho cn này lên lun chơi
em đi học ko à ko tiện đường chạy qua bển :bee:
vậy anh giữ em 1 vé nha cn lên chơi cho dzui :myemo0111:

Vậy là bữa đó sẽ chừa lại khoảng 5 vé bán tại chỗ phải ko vậy, em ko chắc có đi được hay ko nữa nên định lên đó rồi mới mua

lynghn3ds

Nấm nhỏ
^ cho luôn cái tên thiệt đi bạn. Chứ lỡ gọi qua thì biết xưng hô thế nào, chẳng lẽ lại nói, dạ cho con gặp lynghn3ds.:rolleyes[1]:
à...wen mất tiêu...dạ em tên lý nghệ thuận ạ...

PS: xém tí ko đi dc ... vì máy 3DS bị hư , mới nhờ người nhà đi sửa, phù :xm0008:

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Mai ai có hàng gì hay hay, độc độc mang theo để mọi người giao lưu chiêm ngưỡng luôn cho vui nghen. :em26::em26::em26::em26::em26::em26::em26::em26: Càng đông càng vui mà....:D

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Họp mặt bqt trước giờ g (offline nvn 2012)

ĐỂ CHUẨN BỊ CHO BUỔI OFFLINE 8/1 ĐC TỐT ĐẸP BQT ĐÃ CÓ "BUỔI HỌP KÍN" TRC GIỜ G EHEHHE :bleh[1]: VÀ CÙNG NHAU ĐUA "MARIOKART 7 " TRÊN 3DS

P/S: Khỏi ghi tên nha mai ai đi off sẽ biết eheheh

lynghn3ds

Nấm nhỏ
oa!... còn 45 phút thoi là off ròi , dang chò anh Bao goi den... ko bit anh Bao co chua vé cho em ko ta ? ( sr vì em onl bang 3DS nên ko danh dc Tieng Viet )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN