OFFLine HN

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Mình ít đi cafe nên không biết chỗ nào tốt + tiện để mọi người đi. Có biết thì cũng chỉ biết Cafe Mộc (Info | Map), sạch sẽ, không gian đẹp, học sinh sinh viên hay người đi làm đều phù hợp, có phục vụ đồ uống + cơm văn phòng, gần trường mình (Tạ Quang Bửu, ngay cổng ĐH Bách Khoa). Anh em đi xe bus có thể bắt 38 / 23 / 31, cũng gần Ngã Tư Sở-Thanh Xuân, từ bờ hồ đi vào cũng chỉ mất 10~15 phút, thẳng đường Bà Triệu lên là đến). Vì là gần khu sinh viên (chủ quán cafe trước cũng là sinh viên BK) nên giá cả cũng bình dân như ở ngoài thôi.

Trước mình cũng hay đi offline fansub ở đây.

Sau hay trước tết đều được.

Số điện thoại: 0948 987 693

what about this :>
http://forum.petalia.org/index.php?/topic/50939-dịa-chỉ-an-uống-cho-teen-ha-nội/
off khoảng hôm 29 hoặc 30, cuối Tết có nhiều tiền (với cả hôm đấy 3DS của em mới về(Chắc thế) :">

---------- Post added at 08:34 PM ---------- Previous post was at 08:23 PM ----------

với cả em là nữ thì có dc đi không? :">
Chú là Nam thì anh biết rồi :)), sao add chrow rồi đấy chưa thấy add lại ;))

OFF ở BK được đấy,cũng gần nhà :D

StephenChow

Nấm nhỏ
Đã add nintendonvietn với tikhung02 rồi đấy. Có gì sẽ thông báo rõ ràng sau. Mọi người send nhau số phone cho tiện nhé. CN tuần này là ngày 15/1 mọi người có bận gì ko ? chúng ta offline lần thứ nhất hội Nintendo 2012 là ok đấy.

Theo mình nên chọn trung tâm Hà Nội cho tiện tất cả mọi người. Tôi đề xuất 1 vài hàng cafe đẹp trên phố chính như "Hotlife" 65 Quán Sứ, Hà Nội Corner Nguyễn Công Hoan, hoặc 1 loạt các hàng cafe nhìn tương đối "sạch sẽ" ở Vạn Phúc, Giảng Võ, Trần Huy Liệu ...

1 số hàng cafe khác đã từng tổ chức nhiều lần offline ae Nintendo HN đó là cafe số 1 Hồ Trúc Bạch, Quán cà phê số 8 Nguyễn Biểu ....
Hiện tôi vẫn còn giữ SDT của 1 số thành viên NVN HN như Admin Nobita, Wolverine, Jiraiya ... có gì sẽ liên lạc họ sau
AE nên chưng cầu dân ý về thời gian địa điểm nhé (dự kiến của cá nhân tôi là chủ nhật tuần này 15/1 vào lúc 10h sáng)

Số phone của tôi : 0988 48 46 47 tôi năm nay 3 xịch rồi, cho tiện xưng hô cứ gọi bằng nickname dc rồi.

viking3

Nấm bình thường
@StephenChow:
Địa điểm OK đấy, ở đấy sạch sẽ, gần trung tâm, tiện bề hành sự :myemo0111:
Đã PM số đ.thoại cho bác rồi nhé!! :shake:

obi123

Nấm bình thường
Trơi :( CN này e về quê rồi :(( Sao ko tổ chức sau Tết ít ngày hở các bác? Lúc đấy vừa có tiền, vừa có thời gian ko phải chuẩn bị cho Tết, vừa ko phải về quê :|

í hị hị, vào điểm mặt phát nào, tí hôm đấy đến add FC các bác luôn thể, các bác cho cái địa chỉ với thời gian rõ ràng để chuẩn bị đạn dược :bleh[1]::bleh[1]:, mà tổ chức trc tết là hợp lý rồi nghỉ học ko bận nhiều, sau tết lại đâm đầu lộn cổ vào học :sorry[1]::sorry[1]:, địa điểm thi em ko đi nhiều ko biết nhưng mà mò map chắc cũng tới nơi :)):))

StephenChow

Nấm nhỏ
Thêm 1 địa chỉ nữa mà mình thấy rất hợp với mọi người offline đó là nếu ae đăng ký thật nhiều sẽ thuê nguyên tầng 2 Cookie Jar Café _ 79 D Lý Nam Đế, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội.

Mọi người có thể tham khảo ở link http://forum.petalia.org/index.php?/topic/50939-dịa-chỉ-an-uống-cho-teen-ha-nội/ của thientai99

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:12 PM ----------

Trơi :( CN này e về quê rồi :(( Sao ko tổ chức sau Tết ít ngày hở các bác? Lúc đấy vừa có tiền, vừa có thời gian ko phải chuẩn bị cho Tết, vừa ko phải về quê :|
Đây là đang tham khảo ý kiến mọi người xem sao, nếu đồng ý sẽ làm Topic hẳn hoi

Đề nghị mọi người để Status ( messenger) là tên nick forum cho dễ nhận ra.
OFF NINTENDO HN không đông tới mức thuê cả tầng 2 đâu, ra MAX cafe ở Trần Đại Nghĩa cũng okie.

Em nghĩ off sau tết là ok nhất. Vừa rủng rỉnh tiền mà lúc đấy di chơi ko sợ ai mắng hết. Tầm mùng 6,7 off là chuẩn
Ps: Off sau tết em mới có chân để đi,vừa gãy chân,26 mới đc tháo :((

---------- Post added at 09:41 AM ---------- Previous post was at 09:40 AM ----------

em thấy Cooking Jar dc đấy :-"
ko thì Vivi Cafe
(em là nữ mà =(()
Đề nghị ko lừa tình =))

---------- Post added at 09:50 AM ---------- Previous post was at 09:41 AM ----------

Cafe âm phủ đây ak:http://vietnamnet.vn/vn/xa-hoi/chuyen-dong-tre/46244/halloween-ru-nhau-xuong-am-phu-uong-cafe.html
Để nghị chị em di thì mặc 2 lớp quần áo trở lên vì trong đó khá tối,khá thuạn lợi cho mấy mem dê xồm sờ mó =))

StephenChow

Nấm nhỏ
Chả hiểu nghĩ gì mà các bạn đề cử cái cafe A phủ đó (A phủ chứ ko phải âm phủ nhé)

Ngồi sáng sủa sạch sẽ chả ngồi đi ngồi chỗ đâu đâu.

Tình hình nếu thấy ít quá có thể sẽ dời offline về sau tết vậy, chứ có 3-4 người đăng ký (rồi đến nơi có khi chỉ còn 2 người) thì ọp với ẹp gì :(

Mọi người thấy sao ? ai đi dc viết lên đây vào dòng nhé. Thêm vào nữa ngày giờ ra sao các bạn cứ đưa lên để mọi người thảo luận

iem là iem xin 1 xuất:bleh[1]::bleh[1]:, chỗ nào cũng đc hết nhưng mà đừng gần trung tâm quá em ko đi nhiều ko biết đg`:sorry[1]::sorry[1]: sợ lại bò lạc ko đến đc thì chết :)):)):)) thời gian thì sáng chiều đều ok trừ tối :bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN