Offline hội Nintendo Hà Nội lần 3 (27/7/2008)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vote

• Mario kart

Bình chọn: 16 72.7%
  • Metroid

Bình chọn: 0 0.0%
  • Tennis

Bình chọn: 0 0.0%
  • Other

Bình chọn: 6 27.3%

• Số thành viên bình chọn
    22
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thằng này điêu thế, hôm đó mình còn đứng trên gác với nó xong rùi xuống nhà mới biết anh Chow vừa thanh toán xong. Cả hội rủ nhau đi ăn hay đi đâu đó nên ngại ko cóa xe về thế mà nó kêu mình bùng tiền :myemo0114:. Es lần sau đi hội đồng 1 thằng đê :-"
Thì 1 mình ông đi sao lại rủ cả Espeon vào làm gì :))Thôi tôi là mất lòng tin vs ông lắm =))!
Này mà đây thông báo luôn nhé 1 vs 2 luôn:spiteful[1]:

thì đi off mà :D . muốn hỏi xem có con gái thì đi cùng ^^! chứ 1 mình thì ko dám , hy vọng là có , đang muốn hỏi mấy cái =.=

StephenChow

Nấm nhỏ
Ku Jiraia cứ mạnh mồm trên 4rum thế mà khi gặp mặt nhìn thấy gái là sun hết cả vòi lại :))
Sáng nay có cuộc phỏng vấn về tính tích cực trong game đối với HS-SV do VTV thực hiện, mãi đêm qua mới được báo mà sáng nay bận nên chẳng nhờ ai trên này được cả. Nghe đâu còn có tiền hay sao ý ;))

espeon

V.I.P Member
Nam nữ chả cần biết
Chỉ cần buổi Offline người trong Avatar PHẢI đi, bất luận có phải tên là Nintendo ko :))

espeon

V.I.P Member
Năm nay có ku nào thi TN với ĐH ko nhỉ (hình như có mỗi ku RedWind)
Theo anh làm offline tầm 25/6-1/7 là hợp lý, lúc đấy thì ôn luyện thi cử cũng xong rồi, nghỉ lấy tinh thần thi cho tốt.
Chữ kí đây này -,-

Tổ chức sau 22/6 nhe, thi cử xong xuôi ;)

À mà ai là nữ ko phải lo đâu, forum mình "cảm giác" thế thôi chứ thật ra đối xử với nữ mem rất ân cần, chu đáo ;)

Tình hình nàh mai công du ra Hà Lội quê hương dấu iu....
Ở nhà ông bác chỗ thịt chó Nhật Tân, a m of khoảng trước 18/6 thì NoBody có thể đi đc:)

(Lâu rùi ko ra ngoài đó nên quên hết đg xá, mong a m chỉ bảo tận tình)

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
cuói tháng 7 thì nghỉ luôn 8-}, tưởng sắp thi tốt nghiệp rồi chứ? Tại đến tận tháng 7 có lẽ hơi lâu nên anh em muốn chuyển lên sớm một chút, nhanh nhanh cho nóng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN